J.autopart เชียงกงบางนา

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย Mkit, 27 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mkit

Mkit Guest

0
    0
    0
    เรื่องมีอยู่ว่าเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา(24/3/50) ผมไปซื้อท่อไอเสีย Apex N1 จากร้านนี้พร้อมกับกรองเปลือย HKS รวมทั้งหมดราคา 9800 บาท พร้อมทั้งให้ทางร้านจัดส่งให้เลย ส่งของไปจ.กระบี่ครับ ผมก็ถามว่าค่าส่งเท่าไหร่ครับ เขาก็บอกว่า 300 ครับ ผมก็ ok ก็จ่ายไปทั้งหมด แล้วผมก็ออกมาจากร้าน วันรุ่งขึ้นผมก็โทรถามเพื่อนที่กระบี่ว่าได้รับของรึยัง เพื่อนบอกว่าได้รับแล้วครบทุกชิ้น แต่ต้องจ่ายค่าส่ง 100 บาท ผมก็ถามว่า อ้าวทำไมต้องจ่ายอีก ก็จ่ายไปแล้ว 300 เขาบอกว่า ที่ต้นทาง ไม่ได้จ่ายเงินไว้ งงสิครับ จ่ายไป 300 แต่ดันเก็บไว้เอง แล้วให้เก็บค่าส่งปลายทาง ทำไมทำแบบนี้ล่ะครับ กับเงินแค่ 300 ของที่ซื้อราคาก็ไม่ใช่ถูก ผมไม่ได้โง่นะครับ แต่ก็ไม่ต่อเลยสักคำ เพราะเงินแค่นี้มันไม่สำคัญเท่าความรู้สึกที่ได้ของถูกใจหรอกครับ ทำแบบนี้เสียความรู้สึกมาก แย่มาก อยากเตือนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆว่าถ้าใครถูกใจของของร้านนี้เข้า ให้ระวังให้ดีนะครับ ของก็ดูดีๆ เพราะเกิดเรื่องแบบนี้ขึ้นมา มันหมายถึงความน่าเชื่อถือของร้าน ระวังให้มากๆครับถ้าจะซื้อของร้านนี้

2. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    แหะๆ ถือว่าให้ สุนัขไปก็ได้มั่งคับ

งุงิแรงไปไหมหว่า -*-

3. Mkit

Mkit Guest

0
    0
    0
    ใช่คัรบ ผมถือว่าทำบุญทำทานไป ไม่ได้ทำบุญมานานแล้วด้วย ต้องทำบุญเพิ่มซะหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้