ช่วยหน่อยนะพี่ๆๆ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย fino115, 31 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fino115

fino115 New Member Member

17
    0
    0
    กระทู้เยอะหาไม่เจอเลยนะสูตรเฮดเดอร์หรือสูตรแต่งเครื่อง GA 16 dne เดิมๆนะแต่งพื้นๆนะครับ สายหัวเทียน กรอง เฮดเดอร์ประมาณเนี้ยครับ รูปด้วยนะครับ ขอขอบคุณมากนะครับ:D

2. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0

HEADER สูตร 4 2 1 ขนาดท่อ 1.7 นิ้ว ยิงตรงออกปลาย +หม้อพักปลาย
    ไม่มี CAT ทำที่ร้าน รามอินทราเทอร์โบครับ

กรองเปลือย Hurricane +ท่อเลส ทำที่ร้านรามอินทราเทอร์โบเช่นกัน

หัวเทียน IRADIUM จำเบอร์ไม่ได้ครับ สายหัวเทียนเดิม

รอพี่ป๊อปและผู้รู้มาเสริมอีกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้