เรื่องโช๊ค EK9 เดิม กับ โช๊ค เดิม EK.....

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย NT.SHOP, 15 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    อยากรู้ว่า โช๊ค EK9 กับ โช๊คเดิม EK ความสูงแตกต่างกันหรือปล่าวครับ ใส่ EK อะครับ ขอบคุณครับ

2. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    เตี้ยกว่า หน้าจะเชิด ตูดจะห้อยนิดนึงครับ

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ไม่เท่ากันคับ ek9 จะ หนึบกว่าด้วยนะ

4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ไมเเท่ากันคับของek9จะเตี้ยกว่า

5. witz

witz New Member Member

15
    0
    0
    EK9 เตี้ยกว่าตามพี่ๆที่บอกเลยครับ ท้ายจะห้อยนิดครับ แต่ก็หนึบดี

6. เตี้ยกว่านิดหน่อยจริง แต่ความหนึบก็งั้น ๆ อ่ะผมว่า

7. zeraph

zeraph New Member Member

734
    32
    0
  8. ulma69

ulma69 New Member Member

313
    1
    0
    // ไม่คุ้มยังไงคับพี่ ผมก็กำลังหาโชคใส่อยู่อะคับ แต่ตัดสินใจไม่ได้สักทีอะคับ เพราะว่าขับรถต่างจังหวัดด้วยอะคับ (ไม่กล้าใส่โช้คซิ่ง กลัวพังอะคับ ) //

.. แนะนำด้วยนะคับพี่ๆในคลับ..

9. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    มีข้อมูล มาเพิ่มอีกปล่าว ครับ สำหรับข้อแนะนำดี ๆ ครับ ก่อนการตัดสินใจ

10. กลัวอะไรพังเหรอครับ

11. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    ผมว่าใส่แล้วมันไม่สวยครับหลังเตี้ยพอดีแต่หน้าเชิด จากส่วนตัวผมนะผมเอาโช้คกับสปริงเดิม
    ไปทำสตรัทปรับเกลียวยังรู้สึกดีกว่าครับ

12. ulma69

ulma69 New Member Member

313
    1
    0
    // ผมกลัวโชคมันแตกอะคับพี่ ผมต้องขับทำงานขึ้นสายเหนือทุกเดือน แล้วทางนครสวรรค์-ตาก ทางมันเป็นหลุมเป็นบ่อเยอะอะคับ กลัวจะแตกเอาง่ายๆอะคับพี่ //

-- เลยตัดสินใจไม่ถูกอะคับ --

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้