ต้องการจะเล่นรถ starlet ช่วยแนะนำผมหน่อย

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย mucarter, 12 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mucarter

mucarter New Member Member

4
    0
    0
    ผมต้องการจะเล่นรถ starlet ช่วยแนะนำผมหน่อยว่าต้อง เป็นรุ่นไหน อย่างไร

ขอละเอียดหน่อยก็ดีนะครับ ขอบคุณครับ

2. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0
    ในดวงใจอยากได้รุ่นไหนเป็นพิเศษครับ

EP 71 ราคารถเดิมๆถูกไม่ถึงแสน แต่ข้อเสีย อาจมีผุบ้างตามอายุและอะไหล่ตัวเทอร์โบแพงไปนิด แต่ถ้าทำครบๆแล้วสวยมาก

EP 82 ราคารถมีตั้งแต่ แสนกลาง - สองกว่าๆหรือถ้าตัวเทอร์โบแท้ต้องมีสาม+ ส่วนมากสภาพไม่ค่อยผุส่วนเรื่องอะไหล่ตัวเทอร์โบไม่แพงมาก ถ้าทำครบๆแล้วก็สวยเหมือนกันแล้วแต่คนชอบ

EP 91 สวยหรูรถน้อยราคาค่อนข้างแพงแล้วแต่จะเจอเนื้อคู่ส่วนเรื่องอะไหล่บอดี้หายากนิดนึงเพราะรถบ้านเราเข้ามาน้อย

ข้อดีของ STARLET ทั้งสามรุ่นอะไหล่พวกช่วงล่างส่วนมากจะใช้ด้วยกันได้ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 ธันวาคม 2009
  3. fluke82

fluke82 New Member Member

169
    1
    0
    โห มีภาพประกอบด้วยแจ๋วมากครับ

4. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ผมถามตรงๆๆเลยนะครับว่ามีงบประมาณเท่าไรนะครับ
    ถึงจะตอบแทนให้ได้ครับ
    ถ้างบไม่ถึงแสน ก็ เป็น71
    ถ้างบ ไม่อั้น ก็ 82 ครับ

5. fluke82

169
    1
    0
    เล่นอะไรก็ได้ไม่มีเหงาท่ีปรึกษาเพียบเลยครับ อะไหล่เพียบ

6. mucarter

mucarter New Member Member

4
    0
    0
    มี 300 กว่าๆ ครับๆๆ หาซื้อได้จากไหน

7. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0
    งบขนาดนี้เล่น EP 82 ไปเลยครับได้แบบครบๆ จบๆ เลยครับ

8. waseline

waseline New Member Member

254
    0
    0
    เห็นที่taladrod.com ลองดู

9. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    เหมือนคุณต่อว่าครับ...แต่ต้องถานตัวคุณเองด้วยว่าชอบแบบไหนครับ
    ถ้าชอบคลาสสิกก็ 71...ถ้าชอบสวยหรูก็ 82
    แต่ผมว่ามีงมขนาดนี้เล่นอะไรก็ได้ครับที่เราชอบครับ

10. monthol2008

monthol2008 New Member Member

731
    0
    0
    starletสวยทุกรุ่นถามใจตัวเองแล้วซื้อได้เลยครับ

11. fluke82

169
    1
    0
    มีสมาชิกเพ่ิม ดีจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้