ถามเรื่องอู่ทำสีหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย nhongcelica, 24 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nhongcelica

nhongcelica New Member Member

14
    0
    0
    กำลังจะหาอู่ทำสีดีๆหน่อยครับ และราคาก้อไม่โหดเกินไปอ่ะครับ จะเอาสีเก่าออกหมดเลยแล้วทำสีแห้งช้าครับแล้วก้อมีปะผุข้างล่างหน่อย อยากหาอู่ที่ไว้ใจได้อ่ะครับบ้านผมอยู่แถวบางแคครับ เลยอยากขอความเห็นพี่ๆน้องๆในคลับหน่อยครับ:D :D

ป.ล.ขอโทษด้วยที่วันมิตติ้งที่ผ่านมา(17 มีนา)ไม่ได้ไป...รถค่อนข้างเยินนิดนึง:eek: :eek: เลยขอไว้เป็นโอกาสหน้าละกัน ไว้ทำสีเสร็จเมื่อไหร่ ไม่พลาดแน่ๆครับเพ่น้อง
    [/SIZE]

2. PhoeniX_zZz

PhoeniX_zZz New Member Member

28
    0
    0
    เชิญที่อู่พี่ลิบได้เลยคร้าบ

P.K. garage อยู่แถวๆซอยแบริ่ง โซนบางนา

โทรหา 0896683667 พี่ลิบครับ

3. kamonnawin

kamonnawin Member Member

266
    2
    18
    แนะนำอีกที่ก็ มาสเตอร์พีชครับ

ทำดีมาก ผมส่งขึ้นสไลด์ออนจากหาดใหญ่ มาทำที่นี้อ่ะครับ

4. ลูกกอล์ฟ

ลูกกอล์ฟ New Member Member

81
    0
    0
    มาสาย4 ก็ได้คับเดี๋ยวพาไปคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้