อวยพร ปีใหม่ล่วงหน้ากัน เถอะครับ ชาว EK

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย NT.SHOP, 22 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0

ขออวยพรล่วงหน้าก่อนเลยนะครับ เพราะช่วงนี้เคลียร์งานเดี๋ยวไม่มีเวลา อาทิตย์จะเดินทางไกล แล้วครับ

ขอให้เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ชาว EK Group และ RC Web จงมีแต่ความสุข ความเจริญ มีแต่รวยกับรวย จะได้แต่งรถได้สวยถูกใจ นะครับ และขอให้มีสุขภาพแข็งแรง สมบูรณ์พูนสุขตลอดไป และขอให้ชาว EK มีน้ำใจช่วยเหลือข้อมูลดี ๆๆ อย่างนี้ตลอดไปเลยนะครับ .......... ขอบคุณครับ
    Happy New Year 2010 สวัสดีปีใหม่ ครับ
    :D:D:D

2. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ช่วงปีใหม่ ไปไหนมาไหนเตรียมตัวกันด้วย
    ขับรถช้าๆกันด้วย ตำรวจเยอะ ผู้คนเยอะ

ทะเบียนพับ ระวังโดนจับ
    อย่าดื่มเหล้าตอนขับ ตำรวจเอาจริง

---------- Post added at 19:29:02 ---------- Previous post was at 19:28:47 ----------

ช่วงปีใหม่ ไปไหนมาไหนเตรียมตัวกันด้วย
    ขับรถช้าๆกันด้วย ตำรวจเยอะ ผู้คนเยอะ

ทะเบียนพับ ระวังโดนจับ
    อย่าดื่มเหล้าตอนขับ ตำรวจเอาจริง

3. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    ขอให้มีความสุขกันคนครับ พี่น้อง

4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ขอให้พี่น้องชาว ek ทุกๆท่านมีแต่ความสุขความเจริญรุ่งเรืองสุขภาพแข่งแรงและรวยๆๆๆยิ่งๆขึ่นไปกันทุกท่านนะครับ

5. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    ขอให้ทุกๆท่านมีความสูขตลอดไปสิ่งไหนที่มันไม่ดีขอให้พ้นผ่านไป

6. Jessy_EK

Jessy_EK New Member Member

184
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ.........เดินทางปลอดภัยครับ
    ......เมาไม่ ขับนะครับ

.............ให้เหล้า = แช่ง ..........

7. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    สวัสดีปีใหม่ พี่น้องทุกคนครับ

เที่ยวให้สนุกและเดินทางปลอดภัยกันทุกคนนะครับ

8. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    คนที่ไปเที่ยวปีใหม่นะคับ ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพ

9. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    มีความสุข สมหวัง รถสวยวัน สวยคืนกันทุกคน มีเงินเยอะๆคับ

10. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    ไปฉลองปีใหม่ที่ไหนกันก็อย่าลืมคนที่บ้านนะคับ ท่านเป็นห่วง และรอเราอยู่

11. SINGHUTSATIT

SINGHUTSATIT New Member Member

191
    2
    0
    สวัสดีปีใหม่คับ
    เดินทางไปไหนขอให้ปลอดภัยไว้ก่อนคับ

12. noo-d

noo-d New Member Member

52
    2
    0
    * เที่ยว ปี ใหม่ อย่าง ไม่ ประ มาท กัน น๊ะ ค๊ะ ....ทุก ท่าน

* สวัส ดี ปี ใหม่ จ้ะ ^^"

13. ake ek

ake ek New Member Member

185
    1
    0
    โชคดีคับ

14. love ek lev

love ek lev New Member Member

51
    0
    0
    Happy New Year 2010 ปีใหม่นี้ขอให้ เพื่อนๆ ชาวek group จงมีแต่ความสุขและร่ำรวยเงินทอง ขอให้เงินเดือนขึ้นเยอะๆ และรับโบนัสหลายๆเดือน กันทุกท่านเลยครับ :D

15. Happy New Year!!!

มีความสุขกันทุกท่านครับ

16. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    ขอให้สมาชิก EK Group ทุกท่าน และครอบครัว มีความสุขความเจริญ
    สุขภาพแข็งแรงตลอดทั้งปีเลยนะครับ เดินทางไปเที่ยวไหนก็ขอให้ปลอดภัยกันนะครับ

17. @TOMmy

@TOMmy New Member Member

32
    2
    0
    หมดความทุกข์ รวยความสุข สุขภาพดีตลอดไปครับ เฮงๆ

18. golf1908za

golf1908za New Member Member

73
    4
    0
    Happy New Year!!
    ขอให้มีความสุขนะคับบบบบบบบบบ

19. lak trang

lak trang New Member Member

124
    13
    0
    สวัสดีปีใหม่ พี่น้องทุกคนครับ

20. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    เนื่องในปีใหม่ที่จะถึงนี้ มีทั้งเรื่องที่ดีและไม่ดียังงัยปีหน้าฟ้าใหม่ก็ขอให้เพื่อนๆๆทุกท่าน

มีแต่สิ่งดีๆๆเข้ามาในชีวิต อะไรที่มันไม่ดีก็ขอให้ผ่านไปกับปีเก่า จะท่องเที่ยวเดินทาง

ไปสถานที่ใดก็ให้ไป-กลับโดยสวัสดิภาพ มีความสุขกันถ้วนหน้า สุขภาพแข็งแรงนะครับ

ด้วยความปารถนาดี

x1542

21. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    โชคดี มีชัย มีความสุขกันถ้วนหน้านะครับ...

22. bigkiss

bigkiss New Member Member

82
    3
    0
    ขอใหชาว EK ทุกท่านมีแต่ความสุข แต่ไม่ว่าจะไปเที่ยวไหนก้อขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพ เรื่องที่ร้ายๆๆก้อให้มันผ่านไปในปีเก่า และรับสิ่งใหม่ๆในปีใหม่นี้น่ะค่ะ:)

23. lowa_ponpon

lowa_ponpon New Member Member

223
    0
    0
    ขอให้ทุกท่านสุขภาพแข็งแรง...ทั้งรถทั้งคนครับ

24. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    ขออวยพรให้พี่น้อง สมาชิก EK Group ทุกๆคน มีความสุข และเริ่มต้นสิ่งดีๆ กับปีใหม่ที่กำลังจะมาถึงนะคับ ขอให้สุขภาพ แข็งแรง ทั้งรถทั้งคน อย่าเจ็บอย่าจน ก็แล้วกัน จะได้มีรถสวยๆ มาอวดให้พวกเราได้ชมกันอยุ่เรื่อยๆนะคับ มีสติให้เหมือนกับมีสตางค์นะจ๊ะๆ

25. TAK_96

TAK_96 New Member Member

116
    1
    0
    ขอให้สิ่งดีๆจงเกิดขึ้นกับทุกๆท่าน

26. E@k phuket96

E@k phuket96 New Member Member

674
    0
    0
    ขอหั้ยมีความสุข รำรวย โชคดีกันถ้วนหน้า สวัสดีปีใหม่คับ

27. Natt_EK

Natt_EK New Member Member

86
    14
    0
    สวัสดีปีใหม่ ปลอดภัยตลอดปีนะครับ

28. kajima

kajima New Member Member

50
    4
    0
    ร่วมด้วยช่วยอวยพร ขอให้พี่ๆทุกท่าน ร่วมถึงเพื่อนสมาชิก EKGroup ทุกท่าน จงมีแต่ความสุข ร่ำรวยเงินทอง และอย่าลืมดูแลตัวเองด้วยนะครับ (ดื่มไม่ขับนะครับ).......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้