รบกวนถามเรื่องการโดนตรวจค้นรถตอนกลางคืนครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย KiTNa MTC, 16 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    กลัวโดนยัดของครับ ใครมีวิธีแนะนำบ้างครับ
    นอกจากไม่เอารถออกมาขับอ่ะ

2. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    หนีซิครับน้องเอ แล้วกดควันดำท่วมๆ ตามไม่ทันหลอกครับ ห้าๆๆๆๆๆ ล้อเล่นนะ

จากประสบการณ์นะ พูดเพราะๆไม่กวนตีน ยิ้มด้วย
    พอได้นะครับ เหอๆๆๆ

3. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    ถ้าไม่ใช่ด่านที่ตั้งถูกต้องตามกฏหมาย แสงสว่างไม่เพียงพอ และถ้าเจ้าหน้าที่ไม่ได้อยู่ในเครื่องแบบ

ส่วนตัวผมจะไม่ยินยอมให้ตรวจค้นณ.ตรงนั้นครับ คงเพียงแค่แง้มกระจกคุย

แต่ยินดีขับตามไปที่สน.ให้ตรวจค้นครับ

4. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    ไม่ เคย จอด . . . . เพราะ ไม่ เคย เจอ ด่าน ใหญ่ ตอน กลาง คืน . . .

เจอ แต่ ด่าน โจร ~ ไม่ มี กรวย ไม่มี ไฟ

เลย ไม่ แคร์ . . .

กลาง คืน ส่วน มาก มี แต่ พวก ออก หา กิน

5. 88 bullet

88 bullet New Member VIP

268
    3
    0
    ช่วงใกล้ปีใหม่ด่านเยอะมากมาย
    โดนแม่มทุกอาทิดที่ออก
    ออกวันเดียวโดนซะสองสามรอบตรูจะบ้า
    เซง....!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้