เก็บตก มิตติ้ง 10-Dec-09 ตอน ความฝันอันสูงสุดของผม

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 12 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ชายคนนี้ กำลังนั่งเหม่อลอย มองทะเล คิดถึงอะไรบางอย่าง

2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ภาพลางๆนี้ คือสิ่งที่เค้าใฝ่ฝัน

3. pookpui

1,304
    6
    38
    ฝันแบบนี้ จงเหม่อลอยต่อไปแล้วกันนะทัดนะ 5555555:cool::cool:

ล้อเล่นนะครับทัด อย่าโกรธกันน้าาาาาา:D:D

4. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    คือที่อ้างว่าป่มมองเรื่องขนทรายอยู่ ป่มก้ออ้างไปงั้น ๆ แหละงับ
    ฟามจิงละ ป่มก้อเป็นดังภาพลาง ๆ นั่นจิง ๆ แหละ กร้าก ๆๆๆๆๆ

5. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    โจ้. รูปที่สองมีแบบชัดๆบ้างไหมอ่ะ

อยากเหม่อด้วยคน

6. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เหม่อลอย แต่มือเกร็งเชียว สงสัยคิดเจิงๆ

7. pookpui

1,304
    6
    38
    ถึงพี่จิมครับ มีรูปเดียวครับผม พอดีกล้องผมมันซูมไม่ค่อยดี แต่น้องคนนี้น่ารักครับ มากับครอบครัว พ่อแม่ แต่พ่อเค้าน่าจะดู เพราะดูจากทรงผมและการแต่งตัว คล้ายๆทหารอะครับ

ถึงโอม นั่นดิ ทัดมือเกร็งจริงๆด้วย 55555

8. Van de Trust!!

424
    9
    0
    ที่ป่มมือเกร็งง่ะ เพราะป่มเจ็บใจกะ ไออีกโต๊ะนึง ที่มันมี ช3 ญ1
    1ใน3 นั้น คอมันมีรอยอยู่ ละ ญ อย่างแหล่มมมมมมมม ...

9. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    คอนเฟิร์ม แหล่มเจงๆ

เกร็งอยู่เหมือนกานนนน 555+

10. nutmagic

nutmagic New Member Member

33
    0
    0
    มารอบหน้า .... สงสัยต้องมีกติกาใหม่แล้วมั้ง ....

กติกาว่า ทุกคันต้องมี ญ มาด้วย กร๊ากกกก ^^

11. noom_sw20gt

noom_sw20gt New Member Member

58
    1
    0
    สงสัยต้องวานให้น้องนัทหาให้ด้วยแล้ว

12. Van de Trust!!

424
    9
    0
    จริงด้วยงับพี่หนุ่ม
    สงสัย ต้องรบกวนพี่นัทหน่อยนะคร้าฟ ๆๆ

:D

13. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    เอาด้วยเอาด้วย น้องชิ้วขอ2ครับ อิอิอิ

14. pookpui

1,304
    6
    38
    คนที่เกินมา ให้นั่งซ้อนคนนั่ง หรือคนขับอ่า รถพวกเรานั่งกันได้แค่สองคนนะ อิอิอิ:D:D

15. Van de Trust!!

424
    9
    0
    เกินมาของพี่ชิ้วเอามานั่งตักป่มได้น้าก้าบ
    เห็นมั้ย ของป่มก้อชู 2 เหมือนกัน เกร็ง ๆ ซะด้วยง่ะ เย้ววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้