ถามเรื่อง Engine starter & Turbo Time

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย virus_x, 15 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    คือว่า ไปเจอที่บ้านเพื่อนก็เลยสอยมา ลองเล่นๆ แต่พอเอามากับต่อไม่เป็นไม่ทราบว่า มีใครต่อเป็นบ้างครับ แล้วใช้งานยังไง รบกวนที

มีเสาอากาศ สงสัยควบคุมด้วยรีโมท

จุดเชื่อมต่อด้านท้าย

วงจรภายในครับ

2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ไม่เข้าร้านที่รับเดินสายไฟหรือแต่งเครื่องเสียงไปเลยพี่เอ๊ก

3. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    เพิ่ง เคยเห็น เนี่ย แหละ
    :)

มี Remote Start เครื่อง ซะด้วย
    :)

4. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ของเทพอีกแล้ว

5. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ของเทพอีกแล้ว

6. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ....มันต้องมีกล่องคุมด้วยป่ะครับพี่ X :D

7. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    แล้วตกลงมันทำงานอย่างไร และมันใช้กะเบนซินได้มะ เห็นมัแต่ดีเซลและแก๊สและแกะอีกกล่องดูได้มะคุณหนุ่ม ขอบคุณครับ

8. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    Gasoline = น้ำมันเบนซิน นั้นล่ะครับ(แบบว่ามีแต่บ้านเรานี่แหล่ะที่เรียกเบนซิล)
    ฝาหรั่งเขาเรียกแก๊สโซลีนครับ:D

9. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...55 ไม่แกะให้ดูหรอกพี่ x .....เพราะผมก็ไม่ได้ใช้ตัวนี้ครับอ่า....
    พอดีเจอขายในเวปครับ เห็นว่ามันขายพร้อมกล่องคุมด้วยอ่ะ
    แต่ทีพี่ x ได้มาเห็นว่าไม่มีกล่องคุมอะครับ ก็เลยถามดูครับ
    ...ผมลองหาดูในเวปผู้ผลิตมัน ก็ไม่เจอรุ่นนี้เลยครับ ไงพี่ลองเข้าไปดูเผื่อผมดูไม่ทั่ว อาจได้ข้อมูลครับ...:D

http://www.e-comtec.co.jp/starter/index.html

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้