ช่วยแนะนำร้านตัดบังโคลนซุ้มล้อด้วยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Keng_maejo, 5 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    เอา CK ไปทำ EVO5 หาบังโคลนซุ้มล้อไม่ได้ จะใช้ของแท้ ก็หายาก และแพงเหลือหลาย

เพื่อนๆท่านใดรู้จักร้านรับตัดใหม่บ้างมั๊ยครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ

2. suaii

suaii New Member Member

66
    2
    0
    อยากรู้เหมือนกัน หายากต้องเทียบใส่

3. Keng_maejo

555
    25
    0
    up..........................

4. Panaejorn

Panaejorn Member Member

150
    5
    18
    มันไม่มีพวก ของเทียบ เหรอครับ

5. Keng_maejo

555
    25
    0
    ถ้ามีก็ดีครับ ท่านใดทราบ กรุณาแนะนำด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้