ขอแสดงความยินดีกับ อุ้ย คุณพ่อมือใหม่

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 6 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ขอแสดงความยินดี กับ อุ้ย ครับ

เนื่องในวันนี้ ได้ลูกชาย ซึ่งคลอดมาเมื่อเช้าเวลา 9.19 น

วันที่ 6 ธันวาคม 2552

น้ำหนัก 3.1 กิโล

ดีใจด้วยนะครับ

ปล. ขอให้แข็งแรง ทั้งแม่ และ เด็ก นะครับ คุณพ่อด้วย ฟิตร่างกายอะยัง

2. ntkoong

ntkoong New Member Member

50
    1
    0
    ยินดีด้วยครับคุณอุ้ย

3. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ยินดีด้วยครับ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูก ส่วนคุณพ่อถ้าไม่อ้วนขึ้น ก็จะผอมไปเลยครับ,,,,,อิอิ

4. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    ขอบคุณคับ

ขอแก้เวลานิดนึง 9โมง15 คับอิอิ

5. slash123

slash123 New Member Member

107
    6
    0
    ยินดีด้วยครับ พ่อมือใหม่

6. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    โอ้วว ดีใจด้วยนะคับ อุ้ย ขอให้ลูก และแม่ พ่อ ทั้งครอบครัว สุขภาพแข็งแรง นะคับ มีความสุขกันทั้งครอบครัวคับ

7. auikung

587
    9
    18
    ขอบคุณค้าบ

8. auikung

587
    9
    18
  9. Project Mu

Project Mu New Member Member

94
    1
    0
    แสดงความดีใจ ด้วยครับ สิ่งที่เติมเต็มให้ชีวิตครอบครัว

10. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    ดีใจด้วยครับอุ้ย

ว่าแต่ได้ซื้อของครบถ้วนเรียบร้อยแล้วหรือยัง

สมบูรณ์แข็งแรงดีใช่ไหม ทั้งลูก แม่ และก็พ่อ.....

มีอะไรโทรมาถามได้นะครับอุ้ย

คงจะผอมลงอีกหลายโลล่ะ.....

11. AM@CITYMANIA

AM@CITYMANIA New Member Member

116
    2
    0
    ยินดีด้วยครับอุ้ย

12. auikung

587
    9
    18
    บอกตรงๆๆนะพี่ขิงยังไม่ได้เตรียมเลย

เตียงนอนก้ยังไม่ได้จัด เพราะ เค้าบอกกันว่าห้ามย้ายตำแหน่งของทุกอย่างในห้องนอน ขณะตั้งครรภ์ เดี๋ยวเด็กเกิดมาจะไม่สมบูรณ์

ผมเชื่อของแบบเนี่ยอะคับ เลยไม่กล้าย้ายแม้แต่น้อย

ที่บ้านก้ห้ามเจาะ ตอก กำแพง ฯลฯ อีเช่นกันคับ ผมก็เชื่อคับ

13. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    ทำอะไรตามที่สบายใจ และเราเชื่อถือเป็นดีที่สุดครับ

14. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ยินดีเช่นกัน

15. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ยินดีด้วยครับพลพล

16. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    ช่วงนี้เปงไงบ้างอุ้ย ได้นอนบ้างมั้ย หัดๆไว้นะเด๋วจะขอวิชา อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้