รบกวนถามเรื่องร้านติดตั่งพวงมาลัย EK9 หน่อยคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย kokokoko, 7 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kokokoko

kokokoko Guest

0
    0
    0
    มีใครพอมีร้านติดตั่ง พวงมาลัย EK9 ดีๆๆไม่แพงบ้างคับพอดีพึ่งได้พวงมาลัยมาแต่ไม่รู้จะไปใส่ที่ไหน ขอบคุณร่วงหน้าคับ

2. kokokoko

kokokoko Guest

0
    0
    0
    รถผมไม่มี Airbag คับ อยู่แถว รามอินทรา ลาดพร้าว นนทบุรี คับ

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ไม่มี แอร์แบค ถอดใส่เองได้เลยครับ
    ไปซื้อ ประแจ รูปดาว เหมือนหัวน๊อต ที่พวงมาลัย
    กับ บล๊อค น่าจะ เบอร์ 17 มั้งครับ
    ตั้งล้อตรง ถอดๆ เปลี่ยนๆ ก็เสร็จ ครับ
    ถ้ามี เคเบิลเรียล(ปลั๊กเหลืองๆมากะพวงมาลัย) มาก็ ใส่ไว้ก็ได้ครับ
    สายไฟแตรก็ ต่อๆ เทสๆ ก็ใช้ได้แล้วครับ
    ทำเองภูมิใจด้วย ลองดูไม่ยากแน่นอน

---------- Post added at 10:08:15 ---------- Previous post was at 10:07:56 ----------

ไม่มี แอร์แบค ถอดใส่เองได้เลยครับ
    ไปซื้อ ประแจ รูปดาว เหมือนหัวน๊อต ที่พวงมาลัย
    กับ บล๊อค น่าจะ เบอร์ 17 มั้งครับ
    ตั้งล้อตรง ถอดๆ เปลี่ยนๆ ก็เสร็จ ครับ
    ถ้ามี เคเบิลเรียล(ปลั๊กเหลืองๆมากะพวงมาลัย) มาก็ ใส่ไว้ก็ได้ครับ
    สายไฟแตรก็ ต่อๆ เทสๆ ก็ใช้ได้แล้วครับ
    ทำเองภูมิใจด้วย ลองดูไม่ยากแน่นอน

4. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    แล้วถ้าเป็นรุ่นมีแอร์แบคหล่ะครับ แนหน่อยครับ :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้