อยากเปลี่ยนพวงมาลัยแนะนำหน่อยอันไหนดี

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย inter milan, 20 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. inter milan

inter milan Guest

0
    0
    0
    ยี่ห้อไรดีหว่า

2. Macgyver

Macgyver New Member Member

50
    1
    0
    อืมผมว่าถ้าตามกระแสก้อต้องก้านยก แต่ส่วนตัวผมไม่ชอบนะลองดูพวก TRD Personal Momo ครับ แล้วแต่งบด้วยอ่ะ

3. PhoeniX_zZz

PhoeniX_zZz New Member Member

28
    0
    0
    แล้วแต่ชอบครับ

4. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    งบเท่าไหร่ครับ?

หลักพัน หรือ หลักหมื่น
    และต้องถามลงไปให้ละเอียดกว่านั้นด้วยว่า

กี่พัน หรือ กี่หมื่น ครับ :)

จะได้แนะนำถูกครับ :)

5. kamonnawin

kamonnawin Member Member

266
    2
    18
    ก้านยกสองก้านครับ รถแรลลี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้