ประกาศมิตติ้งคร้าบบบบบบบบ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย <<< JobsilrA >>>, 14 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    จากโพลสำรวจของ สวนเปอร์โยโพล ความเห็นออกมาดังนี้ครับช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยหลายๆคนจึงไม่สบายบ้างอะไรบ้าง ( เฮ้ยยยยย แล้วมันเกี่ยวอะไรตรงไหนฟระนี่ ) คือทุกๆท่านน่าจะติดทำงาน หรือ วางแผนที่จะเดินทางกันที่บ้านและครอบครัวอยู่ จึงทำให้ผลสำรวจออกมา เป็น มิตติ้งแรกของปี 2010 ครับ ซึ่งจะมีในวันอาทิตย์ที่ 10 มกราคม ส่วนรายละเอียดของการมิตติ้งจะแจ้งให้ทราบอีกที ( โดยที่จะให้มีการทำบุญในช่วงบ่ายๆเข้าไปในโปรแกรมด้วยนะครับ ) อยากให้ทำบุญกันครับก่อนจะรวมตัวไปทำบาป เหอๆๆ รับโบนัส เงินเดือนออก ซุกซ่อน เมีย/แฟน ใว้นะคร้าบบบบ เหอๆๆ

2. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ตายๆๆๆ ถึงขั้นต้องตังเลยหรอฟ่ะจ๊อบ 555+
    แสดงว่า แฟน หรือ เมีย แก เนี่ย เป็น คนเงินเก่ง ใช่ม่ะ
    ไม่ใช่ทำงานหาเงินเก่งนะ
    หาเงินที่ซ่อนไว้เนี่ยเก่ง
    ....
    เอาเป็นว่ารับทราบข้อตกลง ยังงัยค่อยคุยกันอีกรอบนะจ๊ะ ..... อิอิ

3. maxmeto01

maxmeto01 New Member Member

70
    0
    0
    รับทราบข้อตกลง ยังงัยค่อยคุยกันอีกรอบนะ

4. hanext

hanext New Member Member

23
    0
    0
    ได้เลยคับพี่ๆๆๆๆ

5. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    รับทราบครับ..........ท่าน

6. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    แล้วเรา จะไปอาบน้ำที่ไหนต่อ ดี อะเพ่ จ็อบ .... แถวๆ พัฒนาการ มะคับ เพ่ อิอิ

7. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    รับซาบงับ

8. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    :eek: ชวนกันไปอาบน้ำด้วยอ่ะ หูยยย ไม่ธรรมดาอ่ะ อาบด้วยกันถูหลังให้กันมากี่รอบแล้วเนี่ยย
    :D555+:p

9. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
  10. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ชวนเล่นๆเค้าไปจริงนะเว้ยยยยย มีน้องๆเพียบเลยค้าบ เหอๆๆ เดี๋ยวคุยหลังไมค์ค้าบบบบ

11. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    อิอิ ..

น้องๆ ผู้ชาย เพียบเลย ใช่ป่าวกั๊บ !! :eek::eek::eek:

12. maxmeto01

70
    0
    0
    จัดไปครับ พี่ๆๆๆๆ

13. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    น้องๆผู้ชายเอามาให้หนักไข่ทำมายล่ะค้าบบบบบ ช่วงนี้หน้าหนาวนะต้องหารังไข่เซ่ เหอๆๆ

14. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    มาแอบดู ^_^

15. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    หลายๆ คน อาจจะไม่ค่อยได้เข้า บอร์ดกัน เท่าไหร่น่ะครับ ก็ให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ สมากชิก ช่วยๆ กันกระจายข่าวด้วยน่ะครับ อยากให้มาเจอกันเยอะๆ เหมือน ก่อนๆ นี้ (อดีต อัน แสน หวาน) อิอิ

16. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    เจอกันวันมิตติ้งนะครับพี่น้องค้าบบบบบ เหอๆๆ

17. ohmmemy

1,077
    4
    38
    แล้ว จะเจอ กันที่ไหน กานอะ เหอๆๆ :D:D:D

18. อีโวน้อย

อีโวน้อย New Member Member

88
    2
    0
    ที่ไหนครับจะไปด้วย

19. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ติดสอบอะคร้าบ อดเลย :cry:

20. maxmeto01

70
    0
    0
    ที่ไหนครับจะไปด้วย

21. maxmeto01

70
    0
    0
    รอฟังข่าวอยู่ครับ ว่าไปที่ไหนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้