ช่วงนี้ราคาดี

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย Ti For Stream, 14 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ตั้งแต่ ฮอนด้า ฟรีด ออกมาเนี่ย เพื่อนๆรู้สึกไหมว่าคนมองรถแปลก วันก่อนเข้าไปใน One 2 car ราคา Stream ดูดี เหมือนกับว่าคนมองหารุ่นนี้กัน ตัวตากลมราคาไม่ลงเลย ผมซื้อเมื่อปีที่แล้วปลายปี มาดูราคาปลายปีนี้ บางคันราคาแรงกว่าเดิมอีก สงสัยเกาะกระแสฮอนด้าฟรีด :) :) :)

2. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    555 วิเคราะห์ได้เยี่ยมจริงๆ

3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เป็นเพราะ ในบอร์ดนี้มีรถรุ่นนี้ สวยๆหลายๆคันคับ ราคาเลยขึ้น อยากซื้อมาแต่งกัน ผมเองยังอยากได้เลยคับ 555

4. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    แบบนี้เค้าเรียกแรงปลาย....

5. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    555

ผมซื้อ ก่อนพี่ ตอนนี้หลายคันที่ขายอยู่ก้ยังแพงกว่าตอนผมซื้อเหมือนกัน

6. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    ผมว่าใช้คับ รุ่นนี้แต่งสวย ชอบๆ

7. wwoottichai

wwoottichai New Member Member

2
    0
    0
    ผมก็ว่าราคามันขึ้นนะ
    เคยหาสวยๆให้ญาติแฟนแค่520,000บาท
    เป็นตัวEมาครบๆ
    ตอนนี้มองๆดูแล้วยังไม่เห็น(โดน)ราคานี้อีกเลย

8. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    เมื่อคืนเห็น freed ตัวเป็นๆสีขาว สวยมากๆ ว่าแต่

มัยได้ป้ายขาวเร็วจังเลย

9. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0

อย่าเกิดกิเลสล่ะ เดี๋ยวกบหายไปคันนึง บอร์ดหายไปพอดี :D :D :D

10. obb_stream M7

1,047
    6
    0

เป้าหมายของกบ ไม่ช่ายฟรีด แต่เป็นพ่อของฟรีด

stepwagon เท่านั้น ที่กบต้องการในตอนนี้

11. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เอาเลยคับ พี่ท่าน เป้าหมายมีไว้ พุ่งชนคับ (ไม่ได้หมายความว่า เจอรถรุ่นที่ต้องการแล้วขับชนนะคับ 555+)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้