มิตติ้ง MR2 ประจำเดือนมกราคม(29-Jan-2010) มิดไนท์เมา

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย pookpui, 5 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    สรุปแล้วนะครับสำหรับมิตติ้งประจำเดือนมกราคมนี้ของชาว MR2 เป็นวันศุกร์ที่ 29 มกราคมนี้นะครับ ที่ร้าน Cafe'69 ริมถนนเลียบทางด่วนรามอินทรา (ใกล้ๆ กับร้านโกคาร์ทชูการ์บีท) ตั้งแต่เวลาสามทุ่มเป็นต้นไป งานนี้ใครต้องการกินเหล้ากินเบียร์ ต้องการเมา ต้องมานะครับ ส่วนใครไม่กินเหล้าหรือเครื่องดองของเมา ก็มาพูดคุยกันได้ครับ จะขับรถมาเองหรือนั่งแท๊กซี่มาก็ได้นะครับ ขอให้มาร่วมสนุก พูดคุยกัน ก็โอเคแระ อิอิอิ

ตอนนี้เท่าที่ทราบ ถ้าไม่มีติดอะไรด่วนช่วงนั้นกันจริงๆ รายชื่อบุคคลที่จะไปร่วมงานมิดไนท์เมา มีดังนี้ครับ

1. โจ้
    2. จิ๊บ
    3. พี่ที
    4. พี่ไปป์
    5. พี่หนุ่ม
    6. พี่ณุ
    7. พี่อาร์ม
    8. พี่บอย

ใครจะไปอีก แจ้งชื่อในกระทู้นี้ได้เลยนะครับ และขอรบกวนเพื่อนสมาชิก ช่วยกระจายข่าวให้กับเพื่อนๆ ชาว MR2 ที่ไม่ได้เล่นเน็ตด้วยนะครับ สำหรับคนที่จะไป แนะนำให้กินข้าวเย็นก่อนมานะครับ เพราะงานนี้ Concept เน้นเมาบวกเฮฮาเป็นหลัก 555555
    :D:D

แก้ไขล่าสุด: 17 มกราคม 2010
  2. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    เงียบเลยๆ

ยังไม่คอนเฟิร์มนะโจ้ รอดูใกล้ๆก่อนนะ

3. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    น่าจะอยู่กรุงเทพอ่ะคับ ยังไงไปด้วยคนนะคับ :D โจ้ดูสถานที่ละกานนน :D

4. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ช่วงนี้วุ่นๆอยู่ เลยไม่ได้โทรหาใครเลย รอเสาร์อาทิตย์นี้ จะไล่โทรหาครับ แล้วจะมาอัพเดตอีกทีนึง

5. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ยังไม่ชัวเหมืองกัน ถ้าไปได้คงตามไปตอนมืดๆหน่อยอ่ะครับ

6. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ถ้าว่างเจอกันคร๊าฟฟฟฟฟฟ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มกราคม 2010
  7. ยังไม่รับปากแล้วกัน ช่วงนี้งานเยอะเกิ้นนน

ถ้าว่างจะไปนะครับ........

8. pookpui

1,304
    6
    38
    สรุปแล้วนะครับสำหรับมิตติ้งประจำเดือนมกราคมนี้ของชาว MR2 เป็นวันศุกร์ที่ 29 มกราคมนี้นะครับ ที่ร้าน Cafe'69 ริมถนนเลียบทางด่วนรามอินทรา (ใกล้ๆ กับร้านโกคาร์ทชูการ์บีท) ตั้งแต่เวลาสามทุ่มเป็นต้นไป งานนี้ใครต้องการกินเหล้ากินเบียร์ ต้องการเมา ต้องมานะครับ ส่วนใครไม่กินเหล้าหรือเครื่องดองของเมา ก็มาพูดคุยกันได้ครับ จะขับรถมาเองหรือนั่งแท๊กซี่มาก็ได้นะครับ ขอให้มาร่วมสนุก พูดคุยกัน ก็โอเคแระ อิอิอิ

ตอนนี้เท่าที่ทราบ ถ้าไม่มีติดอะไรด่วนช่วงนั้นกันจริงๆ รายชื่อบุคคลที่จะไปร่วมงานมิดไนท์เมา มีดังนี้ครับ

1. โจ้
    2. จิ๊บ
    3. พี่ที
    4. พี่ไปป์
    5. พี่หนุ่ม
    6. พี่ณุ
    7. พี่อาร์ม

ใครจะไปอีก แจ้งชื่อในกระทู้นี้ได้เลยนะครับ และขอรบกวนเพื่อนสมาชิก ช่วยกระจายข่าวให้กับเพื่อนๆ ชาว MR2 ที่ไม่ได้เล่นเน็ตด้วยนะครับ สำหรับคนที่จะไป แนะนำให้กินข้าวเย็นก่อนมานะครับ เพราะงานนี้ Concept เน้นเมาบวกเฮฮาเป็นหลัก 555555

แก้ไขล่าสุด: 12 มกราคม 2010
  9. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    งานนี้อดอีกแย้ว......... ทำงานครับโจ้

10. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    งดด้วยอีกคนครับ มีคนไกลกลับมาแว้วววว 29 พอดี

11. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    ยังไม่เฟิร์ม น่ะครับแต่น่ะจะไปได้น่ะครับ

12. pookpui

1,304
    6
    38
    ลางานเลยครับพี่ อิอิ ล้อเล่นนะครับ:D:D

13. pookpui

1,304
    6
    38
    พาคนไกลมาด้วยเลยครับโอม อิอิอิ ล้อเล่นนะครับ ไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรครับ โอกาสหน้าๆ:D:D

14. pookpui

1,304
    6
    38
    ถ้าจิ๊บไปไม่ได้ เด๊ยวจะย้ายสถานที่จัด ไปกินเหล้าบ้านจิ๊บแทนก็แล้วกัน 5555 กดดันๆ

ล้อเล่นนะครับจิ๊บ ยังไงหวังว่าไม่ติดอะไรนะครับ มาด้วยกันๆ:D:D

15. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    ก้อพาไปด้วยเลยจิ่งับป๋า
    ไม่แน่ถ้าป่มเสร็จก้อจะไปด้วยนะค๊า

16. pookpui

1,304
    6
    38
    เสร็จไปประมาณกี่เปอร์เซ็นต์แล้วครับทัด อยากเห็นอะ:D:D

17. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    เมา เมา เมาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

---------- Post added at 02:35:11 ---------- Previous post was at 02:34:18 ----------

ทริปนี้เมาเหล้า ทริปหน้าเมาเต้า เดะป๋าอามจัดเอง อากาศร้อนๆๆนะช่วงนี้ ต้องอาบน้ำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

18. boy wc

132
    0
    0
    โจ้ๆๆ งาน 29 เดี๋ยวเฟริมอาทิตย์หน้านะ แต่ทริปอามพี่ลงชื่อก่อนเลย 5555:D:D

19. pookpui

1,304
    6
    38
    ได้เลยครับพี่บอย ว่าแต่รถเสร็จยังครับพี่ จะครบปีแล้วนะครับ อิอิอิ

ทริปพี่อาร์ม ผมก็ลงชื่อเหมือนกัน ตามจริงช่วงนี้อากาศเย็น แต่ก็ไปอาบน้ำได้ เพราะเค้ามีน้ำอุ่น 55555:D:D

20. boy wc

132
    0
    0
    รถก็ไกล้แล้วนะโจ้ วันนี้เดี๋ยวอัพเดทเพิ่มอีกหน่อยละกัน อิอิ:D:D

21. ทริปนี้ยังไม่ชัวร์ แต่ทริปอาร์ม ผมไปนะ ลงชื่อล่วงหน้า

วันก่อนพี่ที่ office เค้าไปที่นึง กลับมาโม้ใหญ่ว่า เป็นตัวนอก นำเข้า ภายในชมพู 1400 บาท รวมค่าสถานที่แล้วด้วย เดี๋ยวตะล่อมถามที่มาให้ ถามหลายทีแล้วยังไม่ยอมบอก โคตรกั๊กเลย.........

ปล. ตัวนอก = ไทยใหญ่

22. Van de Trust!!

424
    9
    0
    อาทิตย์หน้าคงสตาทได้มั้งงับ
    แต่ถ้าจะเอาวิ่งได้ สงสัยจะมีอีกเป็นเดือนงิ ทุนหมดแว้ว

ยางสลิคมากมายงิ แก้มก้ปริ จะเปลี่ยนก้อลังเลอยากอัพไซสงิ

23. nunniemr2

nunniemr2 New Member Member

5
    0
    0
    ผมยังไม่ค่อยรู้จักคนในคลับซักเท่าไหร่

ขออนุญาตเข้าร่วมทริปนี้ได้ไมคับ(ถ้ารถเสร็จทันนะคับ)

24. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0

อ่านจบนึกว่าของยุ่น มือสอง ของไทยซ่ะงั้นแต่ก็น่าลองดูเหมือนกันราคาไม่แรง:D

25. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    ชัดเลย พี่ยอดตะล่อมถามด่วนๆๆๆๆๆๆๆ

26. pookpui

1,304
    6
    38
    ถามมาแล้วให้ดีลองไปทำการบ้านมาด้วยเลยนะครับผม แล้วส่งการบ้านให้พวกเราดูด้วยนะครับ เผื่อผมจะได้ลอกการบ้านจากพี่ยอดบ้าง 5555

รถไม่เสร็จก็มาได้นะครับทัด มาคุยกันสนุกสนานๆ

มาเลยครับ ยินดีต้อนรับครับ รถไม่เสร็จก็มาได้นะครับ มากินเหล้า พูดคุยเฮฮากันครับ อิอิอิ

27. pookpui

1,304
    6
    38

1. โจ้
    2. จิ๊บ
    3. พี่ที
    4. พี่ไปป์
    5. พี่หนุ่ม
    6. พี่ณุ
    7. พี่อาร์ม
    8. พี่บอย

28. Miashi

Miashi New Member Member

94
    0
    0
    อยากไปด้วยแต่ติดไป ตจว . ไว้โอกาสหน้านะครับ

29. pookpui

1,304
    6
    38
    ไม่มีปัญหาครับ

ศุกร์นี้แล้วนะครับเพื่อนๆ อย่าลืมกันนะครับ ใครไปเพิ่มอีก ลงชื่อได้เลยครับผม

30. Van de Trust!!

424
    9
    0
    ศุกรนี้แว้วหวืออ
    ลุ้น ๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้