รบกวนผู้รู้ตอบหน่อยจ้า

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย [email protected], 14 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. s9015516@hotmail.com

[email protected] New Member Member

2
    0
    0
    คือว่า ใช้ SUZUKI AKIRA อยู่จ้า แร้วพอผ่าเครื่องรู้สึกเหมือนกับว่ามันจาไมมีปลอกลูกสูบเหมือนกับKRใช่มั้ยครับ
    แร้วมันคว้านไม่ได้ใช่ไหมครับ พอจาตีปลอกใส่ไปได้ไหมครับ คือว่าลูกติดมานะครับ ใครพอมีคู่มือถอดประกอบบ้างไหมครับ
    ช่วยผมนิดนึงนะคร้าบ
    ขอขอบคุนสำหรับคำตอบคร้าบบบบ

2. *-*

*-* Guest

0
    0
    0
    **

ถาม บังซีส ดูดิ 5555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้