ใส่ เอ็นโป แล้ว ไม่ วิ่ง เลย คับ เปลื่ยน......

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย ทาม คับ, 21 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    เปลื่ยน เม็ด แล้ว 8กับ9 แต่เป็นเม็ดเหลี่ยมนะคับ ช่อยบอกหน่อยคับ นมหนูก็ เบอร์100 เข็มล๊อกไว้ที่3ก้อยังไม่วิ่งเลยคับช่วยตอบทีคับ

1. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    รถเครื่องเดิมหรือเปล่า ถ้าเครื่องเดิม ๆ ลูกเดิม ๆ ใส่ไปไล่ยังไงก็ไม่วิ่งครับ ปากคาบูมันใหญ่เกินไป เปลี่ยนมาใส่คาบู dash หรือ ls จะดีกว่า

2. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ใช่คับ ใหญ่เกิน

3. Saimon

Saimon New Member Member

56
    2
    0
    ถ้าไม่อยากเปลี่ยนคาบูร์ ให้ไปลองหาปากแตรมาใส่ดูครับ เผื่ออาจจะช่วยได้บ้าง

4. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ตามนั้น แล้วไปใส่เม็ดเหลี่ยมทำไมครับ เม็ดกลมก้ดีอยุ่แล้ว -*-

5. #KAENG F.D.L.#

#KAENG F.D.L.# New Member Member

148
    3
    0
    ใหญ่เกิน

6. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ถ้าลูกเล็ก คาปูเดิมก้อแรงได้นะครับ ทำเป็นเล่นไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้