อยากแต่งไฟหน้า..

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย U*, 14 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. U*

U* New Member Member

171
    1
    0
    อยากทราบว่า ไฟหน้า ของ เอ็นวี ปี 96 เอาไฟของรุ่นอื่นมาใส่ได้ไหมคราฟ
    รุ่นไหนที่ใช้กะมันได้บ้างอะคราฟ...
    ขอบคุณคราฟ

2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ใส่ได้แต่ต้องแปลงครับ

3. kai_lersak

kai_lersak New Member Member

53
    1
    0
    ใช้รุ่นไฟเต็มป่าวครับ ถ้าใช้ก้อใช้รุ่นไฟเต็มตัวอื่นมาใส่ได้ครับ แต่ต้องเปลี่ยนกะจังหน้าน่ะครับ หรืออาจจะต้องเปลี่ยนกระโปรงด้วยครับ

4. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  5. U*

U* New Member Member

171
    1
    0
    สงสัยแต่แปลงแล้วคราฟ..ของผมไม่ใช่รุ่นไฟเต็ม...อะนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้