เครื่องคาบูร์ติดเทอโบได้ไหม

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย NV เขียวเน่าๆ, 13 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีจะเอารถคันเก่า มาทำแต่รู้สึกว่ามันจะอืดไปหน่อยเลยอยากลงเทอร์โบสักชุดไม่รู้จะลงได้ไหมแล้วต้องใช้อะไรบ้าง
    แล้วหาได้ที่ไหน งบไม่เกินห้าหมื่นพอไหวไหมครับ

1. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ได้คับ เพราะพวกรถเต่าก็ทํากันเยอะ เเต่ผมว่ามันจุกจิกนะ

เครื่องคาร์บู Set Bo จะให้จบจริงๆ ก็ต้องทําพวกใส้ในด้วยอะคับจะได้เหนียวๆ หน่อย ใส้ในจะได้รับกําลังอัดได้ เเละอื่นๆ อีกเยอะ

เรื่องของเทอร์โบกะคาร์บูที่เห็นเล่นๆ กันเยอะก็ใช่ระบบเทอร์โบดูดผ่านคาร์บู ถ้าว่าไปเเล้วมีงบขนาดที่ว่ามาก็ทําได้คับเเต่ถ้าว่าไปเเล้วใช่ไปนานๆๆ คงไม่คุ้นเเน่เพราะว่ามันคงมีอะไรจุกจิกอีกเยอะคับเคยเห็นคนทําเเละไม่ค่อยจบเลย

ถ้าว่าไปเเล้วงบขนาดนี้ไปวาง SR ดีกว่านะคับ จบๆ เรื่องไป

คาร์บู Set Turbo ไม่จบเอาเเน่ๆ รับรองคับ

2. เห็นด้วยครับ...งบขนาดนี้วางเครื่องเลยดีก่าครับ....สบายใจกว่าเยอะ..

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ตามนั้นครับ

4. เห็นด้วยกะวางเครื่องใหม่อีกแรงครับ

5. nom

nom Member Member

637
    20
    18
    :D:D......อยากทำไรแปลกๆมันๆเหนื่อยๆก้จัดเลยคับ
    ...................ชอบไรแปลกๆอ่ะ:D

..................................................แต่:Dถ้าส่วนตัวนะ ขอวาง sr20det

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้