Skyline R31

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย TUMKUNG_naraka, 13 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
  2. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    ขอบคุณครับ
    เห็นสาดโค้งด้วยยางแบบนั้น น่ากลัวปลิ้นจริงๆ

3. s4vana

s4vana New Member Member

38
    0
    0
    ผมสงสัยอย่างนึงอ่ะ รถดริฟ เก่า ก็จริง แต่ทำไม เค้าไม่ใส่โรบลาอ่ะ กลัว ตัวถังเสียทรงจัง ขอบคุน จขกท. ที่หามาให้ดูชอบดู4ประตูครับ หาR30 มาก็ดีนะอิอิ แต่เค้าบอกว่าเครื่อง RB30 เหอเหอ ที่ผมอ่านอ่ะนะ แคมเบอร์ล้อหน้า- 15 องศ์ ฝีมือไม่ถึงนี้ดริฟทีไหลข้างทางเลยนะครับ

4. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ถ้าเป็น RB30 เเสดงว่าตัวรถต้องอยู่ที่ au เเน่คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้