อยากเปลี่ยนหน้ารถแบบในรูปมีงบอยู่ 5000 จะพอมั๊ยครับ(ขอร้านที่รับทำ งานดีๆด้วยครับ)

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย NSK_LP, 27 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NSK_LP

NSK_LP New Member Member

10
    0
    0
    อยากเปลี่ยนหน้ารถแบบในรูปมีงบอยู่ 5000 จะพอมั๊ยครับ(ขอร้านที่รับทำ งานดีๆด้วยครับ)
    083-443-2456 อาร์ทครับขอบคุณครับ
    View attachment 1487736

2. Xavier`Z

Xavier`Z Member Member

187
    3
    18
    ถ้าร้านมีแบบก็ราคานี้ได้ครับไม่รวมทำสี

ถ้าไม่มีแบบต้องหล่อแบบใหม่ อย่างน้อยๆ เกือบหมื่น ไม่ทำสี

3. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    ผมว่าหาไม่ได้อะครับ
    เพราะยังไงมันก้อต้องทำสีอะ
    เก็บตังหน่อยทำไห้ดีไปเลย

4. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    5000 ไม่พอแน่ครับ
    เก็บเงินต่ออีกสัก 3000 ครับ

5. Oakman222

Oakman222 New Member Member

20
    0
    0
    Mmm

คงได้ดำด้านอะครับ แต่แนะนำว่าเก็บเงินทำร้านดีๆดีกว่าครับ ไม่งั้นคงต้องหาของมีสองที่คล้ายๆ มาแปลงเอาจาถูกกว่า

ผมเพิ่งดููไฟหน้า Golf ถ้าเราจะทำไฟหน้าแบบนี้จาหล่อเบ้ายากใหมครับ

6. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
    สวยมาก เลย ชอบ ครับ มีแบบรอบ คันไหม ครับส่ง ลิ้งค์ให้บ้าง สิครับ พอดีช่วงนี้จะ ลงพาสใหม่รอบคัน

7. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    รอไปปู่เทิด โชว์ อินเตอ มา ร่วมปีล่ะ เมื่อไหร่จะได้แบบสักที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้