ทำเสร็จแล้วคับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย tonne565, 13 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tonne565

tonne565 New Member Member

13
    0
    0
    ไงก็ติชมด้วยนะคับ สำหรับผมชอบหมดยกเว้นด้านหลังทำมะค่อยเหมือนอะคับ

2. Xavier`Z

Xavier`Z Member Member

187
    3
    18
    ผมชอบข้างหลังกะด้านข้างครับ สวยมากเลย

3. tonne

tonne Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณคับ เดียวรอทำสีอีก แล้วจะเอารูปมาลงให้ดูอีกทีคับ

4. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    ชอบด้านหน้าค้าบบ สวยดีๆค้าบบ อิอิอิ

5. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ด้านหน้า หล่อใหม่ทั้งชิ้นรึเปล่า

ทำรอบคันแพงไหมครับ

6. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    สวยคับ

7. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    สวยมั่กครับ
    เส่ดไวๆนะครับ

8. tonne

tonne Guest

0
    0
    0
    10500 คับ พี่ๆว่าแพงไหมคับ ข้างหน้าเขาต่อเอาอะคับ เขาบอกว่าต่อเอาแข็งแรงกว่า

9. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
    ข้างหน้า คล้ายรถผม เลย ราคาแรงไช่ได้เลย

10. Xavier`Z

Xavier`Z Member Member

187
    3
    18
    ต่อเอาถ้าทำไม่ดี ช่วงรอยต่อมันจะแตก เห็นเป็นรอยง่ายกว่าส่วนอื่นครับ

น่าจะหล่อใหม่ทั้งชิ้นราคานี้นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้