แก้ข่าวครับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย aun_motec, 5 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    เรื่องเบียร์ครับ อั๋นให้เพื่อน เดินไปซื้อตังหากครับไม่เกียวกันครับซื้อกินกันแค่3ขวดครับ

2. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    ขำๆ

อิอิ

อย่าซีเรียส นายอั๋น

เรื่องแค่นี้

ขนาดแฟนผมม โดนแซว ผมยังเฉยๆๆๆๆๆๆ เลยครับ

บอกตรงๆ ครับ ขำๆ เรื่องแค่นี้เอง

ที่นี่อยู่กันแบบพี่น้องครับ มีตติ้งกันหลายรอบ มีแต่เรื่องฮาๆ น่ะ

3. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0

4. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ตาโอมใจดี อยู่แล้ว ว่าแต่ตาโอม...ถ้าแมนชั่น ขาด รปภ.บอกด้วยหน่า..อยากไปเฝ้าตอนกลางคืนจัง..อิอิ

5. aun_motec

149
    0
    0
    อั๋นก็มายมีไรครับงงนิดหน่อยครับ.....อิอิ

6. Projektzwo

Projektzwo New Member Member

33
    0
    0
    จบข่าว.....สรุป หลาน นะโม เอาไปเลี้ยงมดดำหน้าบ้าน .... เอิ๊กกกกกกกกก ๆ ๆ ขำขำ กันปาย

7. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
    เออแระมีกู้ภัยหน้าตึกยังอ่ะ รับเป่าเด๋วหนี สนธิ ไปทำ 5555555

8. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    อดไปเที่ยวบ้านนาโอมอ่ะ..งานนี้น้าโอมเลี้ยงเหลอคับ

9. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    งานหน้า ได้เลยครับ

จัดให้ครับ

ผมเลี้ยงเอง

10. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ขอสมัครไปกู้ภัยด้วยคน ดึกๆนอนไม่ค่อยหลับงะ อิอิ
    ขอประจำหน้าตึกพี่โอมเลยนะครับ
    :D :D :D

11. aun_motec

149
    0
    0
    รปภ. กะกลางคืนหน้าสนกว่านะครับหน้าตึกพี่โอม

12. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ผมไปล่วยยย อิอิ

13. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    อาสาเพียบเลยน่าดีใจนะ
    อย่างนี้ร้านพี่โอมก็เปิดขาย
    24 ชม.ได้แล้วสิคนเฝ้าเพียบเลย
    อิอิอิอิ 55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้