ใครอยากได้เสื้อคลับเข้ามากระทู้นี้ครับ อิอิ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย new@nymph, 12 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    หัวข้อนี้มีกฏขอผู้ก่อการครับ...............ห้ามโพสเล่นครับ ........แบบเก่า คือ เสื้อโปโลสีดำของดการสั่งไว้ก่อนนะครับ

เสื้อคลับ bb แบบใหม่แบบครับรอบ 10 ปี...........ครับรบกวนพรี่ๆออกแบบมาเลยครับ........เดี๋ยวกระผมจะจัดการเรื่องกระบวนการทำเสื้อให้ครับว่าง........อิอิ ​

2. taywa

taywa New Member Privilege

1,241
    1
    0
    งานนี้มีแหล่ม............

3. taywa

1,241
    1
    0
    ใครมีรูป nissan bluebird ตั้งแต่รุ่นแรกที่ผลิต...จนถึงรุ่นปัจจุบัน....ขอรูปด้วยครับ...ขอแบบแหล่มๆนะ

4. taywa

1,241
    1
    0
    ลืมอ่านไปตกลงทำเสื้อโปโลใช่ปะครับ.......

5. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ได้หมดครับพรี่.ยืดก็ได้..........โปโลก็ดีครับ........

6. taywa

1,241
    1
    0
    งั้นใครมีไแเดียไรก็ลองออกมาดูนะครับ

7. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    ความอยากได้ส่วนตัวนะครับ
    อยากได้เสื้อยืดครับ ใส่ได้ทุกโอกาส ขอผ้าแบบเบาๆๆสบายๆๆ ตราห่านก็ดีมากเลย
    ด้านหน้าสกรีนรูปรถบีบีหลายๆๆรุ่น ด้านหลังเหมือนเดิม bluebird club
    มีไรที่ผมช่วยได้บอกมาเลยครับ เต็มที่

8. SAN910

SAN910 New Member Privilege

272
    3
    0
    BIG SIZE สำหรับผม 1 ตัว ครับ

9. new@nymph

12,042
    38
    0
    หรือถ้าเราเอารถรุ่นต่างของ bb มาใส่ไว้เป็นรูปบนเสื้อก็ดีเลยนะครับ อิอิ............นี่ไงไปดูกระทู้นี้ครับ
    http://www.bluebird-club.com/forum/index.php?topic=13.0

---------- Post added at 11:58:00 ---------- Previous post was at 11:57:46 ----------

หรือถ้าเราเอารถรุ่นต่างของ bb มาใส่ไว้เป็นรูปบนเสื้อก็ดีเลยนะครับ อิอิ............นี่ไงไปดูกระทู้นี้ครับ
    http://www.bluebird-club.com/forum/index.php?topic=13.0

10. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
    ผมอยากได้แบบว่าเป็นทางการหน่อยนะครับไหนๆครบรอบ 10 ปีที่หนึ่ง เอาแบบว่าด้านหน้ามีโลโก BB ด้านหลังมีช่อมะกอกที่แสดงให้เห็นว่าครบรอบ 10 ปีนะครับ

11. taywa

1,241
    1
    0

แบบนี้ไงทีอยากทำ........:D:D:D

12. new@nymph

12,042
    38
    0
    มีสองกระแสแล้วครับ........
    1.เสื้อยืดใส่สบายๆ
    2.เสื้อโปโลครบรอบ 10 ปี

หรือไหนๆก็ไหนๆแล้วทำทั้งสองอย่างเลยครับ.........จะได้เหนื่อยทีเดียวดีไหมครับ

13. new@nymph

12,042
    38
    0
    งัน........ออกแบบมาเลยครับ.........ชอบแบบไหนเสนอกันมาเลยครับ

14. new@nymph

12,042
    38
    0
    .กระผม..........นิวนิวนิม ณ หลอนนคร อยากจะถามท่านๆ
    เทวา ณ.รั่วนคร
    โกะ ณ.บางเเก้ว
    ศักดิ์สิทธิ ณ.จ๊ะจะบอกหั้ย
    หลง ณ.ทิงนองนอย
    กรั๊กแมน ณ.เห็นแก่ตัว
    นายชนัย วงษ์มั่น ณ.จขกท

ว่าเห็นด้วยกับการทำเสื้อทั้งสองแบบเลยไหมครับ...........................อิอิ

---------- Post added at 22:29:38 ---------- Previous post was at 22:29:18 ----------

.กระผม..........นิวนิวนิม ณ หลอนนคร อยากจะถามท่านๆ
    เทวา ณ.รั่วนคร
    โกะ ณ.บางเเก้ว
    ศักดิ์สิทธิ ณ.จ๊ะจะบอกหั้ย
    หลง ณ.ทิงนองนอย
    กรั๊กแมน ณ.เห็นแก่ตัว
    นายชนัย วงษ์มั่น ณ.จขกท

ว่าเห็นด้วยกับการทำเสื้อทั้งสองแบบเลยไหมครับ...........................อิอิ

15. noy u12

2,463
    7
    0
    แบบทางการก็ดีครับ แต่ว่าไม่ค่อยกล้าใส่มันเขินๆๆอ่ะ:D:D

ทำเลยพี่:D:D

คนทำเหนื่อยที่เดียว แล้วน้องๆๆๆจะจ่ายไหวเหรอครับ:D:D

16. new@nymph

12,042
    38
    0
    ผมเสนอ..............เสื้อโปโลครบรอบ 10 ปี................จ่ายกันเองครับ
    ...............เสื้อยืดสวยๆ..................................ใช้เงินคลับทำแจกครับ.เฉพาะสมาชิกท่านละ 1 ตัว ท่านใดต้องการเพิ่มจ่ายเอง

---------- Post added at 00:08:47 ---------- Previous post was at 00:08:30 ----------

ผมเสนอ..............เสื้อโปโลครบรอบ 10 ปี................จ่ายกันเองครับ
    ...............เสื้อยืดสวยๆ..................................ใช้เงินคลับทำแจกครับ.เฉพาะสมาชิกท่านละ 1 ตัว ท่านใดต้องการเพิ่มจ่ายเอง

17. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    เเล้วเดี๋ยวคิดแบบให้ครับ

18. new@nymph

12,042
    38
    0
    ออกแบบมาเร็วๆเลย

19. taywa

1,241
    1
    0
    ตกลงเดี๋ยวจัด...ข้างซ้ายเป็นโปโล+ข้างขวาเป็น t-shirt....ดีปะ 555

20. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D Let Move!!!!!!!!!!! Man:D

21. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
    เห็นด้วยกับพี่นืวครับ

22. YOYO BB U12

YOYO BB U12 New Member Privilege

762
    2
    0
    น้องพลับขอ 2 คับ 2 แบบเลยนะ อิอิอิ

23. JON_TNT

JON_TNT New Member Privilege

231
    1
    0
    ตามน้ำเลยคับ ได้ทั้งนั้น / เคยได้ยินมาว่าจะทำเป็นแบบ เสื้อ ช็อป ด้วยรึป่าวคับ

24. new@nymph

12,042
    38
    0
    ผมขอเสนอ...............นะครับ....................ด้านเสื้อครบรอบ 10 ปี bbc นั้น..........ตรงหน้าอกด้านซ้าย....เป็นโลโก้ 10 ปี bb เป็นช่อมะกอกสีทอง.......ด้านหลัง.เป็นbluebird club 10th aniversiry แบบสวยๆ........ส่วนตัวเสื้อเป็นสี น้ำเงินอ่อนซูบารุ.....ดีไหมครับ

25. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    ยินดีไปจัดทำให้นะครับ

26. noy u12

2,463
    7
    0
    แจ่มๆๆ ไม่ต้องอลังการมากเดี๋ยวจะเหมือนเสื้อการบินไทย:D:D

27. new@nymph

12,042
    38
    0
    ....................อ่านะ....................งั้นรบกวนพรี่ๆน้อง..........ช่วยออกแบบด้วยนะครับ...............งรบกวนโซนบางนาโดยพรี่น้อยร้อยลีลา.ออกแบบเสื้อยืดด้วยนะครับ

28. noy u12

2,463
    7
    0
    ฝากตัวอย่างการจัดวางให้พี่วาดูครับ เพื่อจะปิ๊งอะไรดีๆๆออกมาครับ:D:D
    ส่วนตัวผมแบบรูปสุดท้ายก็ดีนะครับ แต่มันจะดูจริงจังไปหน่อยอ่ะ:):)

29. noy u12

2,463
    7
    0
  30. bbwhite

bbwhite New Member Privilege

1,272
    5
    0
    อืมมม,,,,,,,,,,,,,จะมีเสื้อใหม่ อีกแว้ววว,,,,,,,,,,;)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้