ถามเรื่องปีกนกหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย Fishink, 27 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fishink

Fishink New Member Member

203
    6
    0
    ลูกยางปีกนกของผมมันคลอนแล้วจะไปเปรียนนะครับ

ระหว่างเปรียนลูกยางใหม่กะซื่อปีกนกของ82มาใส่ทั้งเส้น
    อย่างไหนจะดีกว่าครับแล้วต้องแปลงอะไรบ้างหรือป่าว

รบกวนท่านผู้รู้ด้วยครับ

2. monthol2008

monthol2008 New Member Member

731
    0
    0
    ใส่ได้ไม่ต้องแปลงครับพี่ที่ซื้อของผมไปใส่ก้ไม่ต้องแปลงเลยครับแถมลูกยางก็เป็นของแท้ด้วยผมเคยเปลี่ยนลูกยางบ้านเราใส่ซัดโค้งเต็มๆไม่ถึง2เดือนกระจายเลยซัดแบบยาง RE 11 ร้องจ๊ากกกกกกกเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้