19-20-21 กพ.53 NV ขอนแก่นเที่ยวประจวบ รบกวนเพื่อนสมาชิก จ.ประจวบ และใกล้เคียงด้วยคร้าบบบ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จักรพันธ์ ศรีประเสริฐ, 12 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    เนื่องจาก 19-20-21 กพ.53 พวกเราชาวNV ขอนแก่นจะไปเที่ยว จ.ประจวบ ครับ ว่าจะพักที่ ต.คลองวาฬ แต่ที่ๆผมเคยพักจะอยูหลังปั๊มน้ำมันนะครับติดทะเลเลย แต่กรรมครับจำชื่อกับเบอร์โทรไม่ได้ ท่านใดพอทราบช่วยบอกทีนะครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จะป็นพระคุณอย่างยิ่ง ขอบคุณครับ.............

ขอเชิญเพื่อนสมาชิกใกล้เคียงและท่านใดที่สนใจไปด้วยนะครับจะยินดีอย่างยิ่งครับ วันและเวลา สถานที่ดังกล่าวครับ

1. ออกขอนแก่น ประมาณ 3 ทุ่ม คาดว่าถึงอ่าวมะนาวช่วงๆเช้า 9-10 โมงครับ

2. ขอให้สนุกนะครับ...
    เดินทางปลอดภัยครับ...
    รอชมบรรยากาศครับ
    อิอิ..ครับ

3. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    รีบติดต่อคุณโต้งเลยครับ (#146) ตอนนี้คุณโต้งทำงานอยู่ วนอุทยานแห่งชาติคลองวานครับอิอิ เผื่อที่พักฟรีครับ ยังไงลองโทรหานะครับผม

4. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    ทริปนี้น่าสนใจมากเลยอะ
    เด๋วจะลองเคลียร์งานก่อนนะครับผมใกล้วันคงจะแจ้งอีกทีครับ5555+

5. BOSSAPP

BOSSAPP New Member Member

179
    1
    0
    น่าสนใจ ๆ ๆ อยากไป ๆ ๆ

6. U*

U* New Member Member

171
    1
    0
    เดินทางปลอดภัยนะคราฟ
    เสียดายจังที่ไม่ได้ผ่านแถวบ้าน...ผม อิอิ ถ้าผ่านกะจะติดไปด้วยซะหน่อย...อะนะ

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ขอให้เที่ยวอย่างสนุกและก็ปลอดภัยนะครับ

8. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    เก็บภาพมาฝากด้วยนะครับ รอชมครับ

9. ยังไงก็อยากให้ทุกท่านไปด้วยกันครับ ถ้าไปทางตะวันออกล่ะสวยเลย อิอิ.......เสี่ยแก้วห้าพราดนะงานนี้ เตรียมตัวไว้เลยอีก 2 เดือน

10. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    จะพยายามนะเฮียประมาณเดือนกุมภามีโปรแกรมเอารถเข้าอู่ทำสีด้วยอะไม่รู้จะยังไงจะลองขยับปรับโปรแกรมดูแล้วกันอะนะ
    อยากไปเหมือนกันยังไม่เคยไปเที่ยวแถวประจวบเลยน่าไปน่าไป:eek::eek::eek:

11. ไม่แน่อาจไปแจมด้วยนะครับ ไม่ได้ไปประจวบนานแล้ว เดี๋ยวเช็คทริปกับเพื่อนที่เป็นSALE สายนั้นดู
    ก่อนว่าตรงกันหรือเปล่า เผื่อจะไปขออาศัยนอนกับเพื่อนมันครับ......เสี่ยป๊อปว่าไงครับ

12. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    ไปด้วย 2 คนนะครับ แถวนั้นบรรยากาศสดีมากครับ ขอบอก

13. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    ไปด้วย 2 คนนะครับ

14. ยินดีมากครับทุกท่าน

15. พี่อาร์ทจะไป 2 คน หรือจะไป 4 คนครับพี่

16. Kc1.6SLX

Kc1.6SLX New Member Member

520
    2
    0
    เสียดายแฟนใกล้คลอดแล้วไม่นั้นจะไปแจมจากนครศรี

17. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    ยังอีกนาน ไม่แน่อาจเจอกันครับ

18. คิดถึงท่านหนุ่มเหมือนกันครับ ถ้าวันนั้นที่บางทราย ( วันมีตติ้ง 8 พย.51 )ไม่ติดฝน ไม่ติดน้องเมีย ได้ดวลกันแน่ครับ
    :D:D:D:D:D:D:D:D

19. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    อยากไปด้วยจังครับ แต่ตอนนี้เป็นพ่อลูกอ่อนอยู่ เสียดายจัง

20. kai_lersak

kai_lersak New Member Member

53
    1
    0
    มีโอกาศอาจจะได้เจอกันน่ะครับ พอดีต้องไปประจวบเกือบทุกเดือนครับ

21. ไปประจวบ 19-21 กพ.53 เนื่องจากมีผู้ไปด้วยเพิ่มมาจึงขอเปลี่ยนแปลงเล็กน้อยครับ
    ยินดีต้อนรับสู่... บ้านติดหาด รีสอร์ทสบายๆ ในสไตล์กันเอง กับบรรยากาศบ้านพักส่วนตัวริมทะเล หาดตำบลคลองวาฬ อำเภอเมือง จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ ใกล้อ่าวมะนาว อุทยานหว้ากอ แหล่งท่องเที่ยวที่ขึ้นชื่อของเมืองประจวบฯ เมืองที่แคบและยาวที่สุดของไทย อุดมด้วยแหล่งท่องเที่ยวชั้นดีมากมาย เรามีบ้านพักมาตรฐานพร้อมสิ่งอำนวยความสุขครบครัน ถึง10 หลัง

นอกจากในส่วนบ้านติดหาดรีสอร์ทเรายังมีโรงแรม ค.วาฬบุรี รีสอร์ทที่พักมาตรฐานให้บริการอีกด้วย โดยตั้งอยู่ฝั่งตรงข้ามกับบ้านติดหาด บริหารโดยคุณ ชาริณี คูณทวี (เจ๊องุ่น) ด้วยเช่นกัน

บ้านติดหาด รีสอร์ทริมทะเล เรามีบ้านพักส่วนตัวในแบบมาตรฐานพร้อมสิ่งอำนวยความสุขครบครัน ทั้ง แอร์ ทีวี เครื่องทำน้ำอุ่น ตู้เย็น ยูบีซี รวม 10 หลัง ในราคาดังนี้

•บ้านพักมีแอร์ ทีวี UBC ตู้เย็น เครื่องทำน้ำอุ่น พักได้ 3 คน คืนละ 500 บาท
    •บ้านพักมีแอร์ ทีวี UBC ตู้เย็น เครื่องทำน้ำอุ่น พักได้ 12 คน คืนละ 1,500 บาท
    •บ้านพักมีแอร์ ทีวี UBC ตู้เย็น เครื่องทำน้ำอุ่น พักได้ 18 คน คืนละ 2,000 บาท

ของเราจองไว้บ้านสีชมพูในสุดติดหาดเลยครับ สรุปผู้ที่จะไปด้วยแน่ๆ
    1.โต้ง + พร ( เด็ก 2คน )
    2.พี่นัน+น้องโบ
    3.พี่ไท+พี่เจี๊ยบ ( เด็ก 2 คน )
    4.ท็อป+ปู ( เด็ก 1 คน )
    5.ต้น+น้องแจ๊ค
    6.เสี่ยแก้ว+แม่บ้าน ( เด็ก 1 คน )
    7.พี่อาร์ท+ผู้ติดตาม
    รวมแล้วผู้ใหญ่ 14 คน เด็ก 6 คนครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 ธันวาคม 2009
  22. จองไว้หลังติดหาดเลยครับ มีพื้นที่นั่งเล่นมากมายครับ

23. นอนด้วยกันก็ได้นะคร้าบบบบบบบบบ:D:D:D:D เมาไม่ขับครับ

24. ยินดีครับ จะได้มีเพื่อนอยู่ทุกภาคของประเทศไทย
    :D:D:D:D:D

25. เห็นโปรแกรมแล้วน่าไปจังเลยครับ....(แต่ปีนี้คงไม่สะดวกอ่ะนะ)

26. Kc1.6SLX

Kc1.6SLX New Member Member

520
    2
    0
    ถ้าไปได้ก็จะแจมครับ

27. แฟนครอดเดือนไหนครับ

28. เกรงว่าจะไม่ถนัด.....เอ๊ย ไม่สะดวกครับ ........:D

ตามสะดวกคร้าบบบบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้