ช่วยด้วยครับบบ ขอความเห็นครับๆ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย N'tOn_pReLudE, 11 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. N'tOn_pReLudE

N'tOn_pReLudE New Member Member

29
    1
    0
    รถผม 3D เครื่องคาบิว at จะเปลี่ยนปลายท่อครับแนะนำหน่อยครับ(พอดีตอนนี้ใส่ใส้ตรงใหญ่มาก)

จะ เปลี่ยนปลายท่อเป็นใส่แบบไหนขนาดเท่าไรดีครับเน้นให้ท่อเงียบๆอะครับ ส่วนแป็บตอนนี้ของผมเป็นเลส สองนิ้วนะครับ อย่างอื่นไม่มีการปรับแต่งใดๆ

เลยจะถามว่า ปลายท่อแบบไหนเหมาะสมกับรถผมที่สุดอะครับแป็บไม่เปลี่ยนนะครับ ขอบคุนครับ

2. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    ใส่พักกลาง(สูตร) ซักใบนึง
    พักปลายใส้เยื่อง อย่าเกิน 2.0"
    น่าจะดีขึ้นระดับนึง

ปล. ขนาดท่อ 2" ใหญ่ไปนิด สำหรับเกียร์ at

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้