เมื่อยมือครับ ใครมีวิธีแก้บอกหน่อย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย sahaiake, 13 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sahaiake

sahaiake New Member Member

9
    0
    0
    คือว่าตอนนี้รถของผมประตูมันเป็นระบบ autoมือครับ อยากจะเปลี่ยนเป็นระบบไฟฟ้าครับ เอาแค่2บานหน้าก็พอครับ ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ (เอาแบบไม่ต้องเปลี่ยนประตูครับ)

2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    รอป๋าเบิ้มเลยครับ

3. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    ไม่อยากเปลี่ยนประตู ก็ซื้อรางกระจกไฟฟ้าเลยครับ พร้อมสวิทช์ เคยถามมาสำหรับ nv ที่เชียงกง คู่ละ 1400 ครับ

4. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ตามพี่เอ๊กว่าเลยครับ

5. kai_lersak

kai_lersak New Member Member

53
    1
    0
    เปลี่ยนเป็นประตูตัวนอกเลยครับ สวย ทน ดี และได้อารมณ์ รองติดต่อคุณเบิ้มเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้