น้องแอล ออกใหม่มายั่วคอ ไอพอด อีกแล้ว

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 14 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
  2. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    รบกวนนะคับ

ราคาประมาณเท่าไรอ่าคับสวยมาก

3. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ของหิ้วนะครับ ตอนนี้เช็คได้ 27500 ครับ

ไม่แรงนะครับ ถ้าเทียบกับตัวอื่นๆ ของแอลไพน์

ปล. จบขาวเลยครับ โทรไปถามมาแล้ว เล่นแผ่น cd dvd ไม่ได้

เล่นจาก ไอพอด ไอโฟน อย่างเดียว เศร้าเลย

4. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    ไม่มีไรแต่งแล้วเหรอฮับพ่อหนุม

ปล.ของกลางที่สั่งไว้ จะไปเอาทีหลังน่ะ

5. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0

โดนอะไรอีกล่ะเนี่ย หนุ่มมอส

6. Ti For Stream

Ti For Stream New Member Member

497
    2
    0
    เป็นของที่ใช้แล้วหมดไปอ่ะหนุ่มแท่ง:D :D :D

7. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    ระวังสั่งอะไรไว้

เด๊ยวเจ้าหน้าที่ DSI จะมายึดไปหมดนะจ๊ะ

8. Ti For Stream

497
    2
    0
    ขอบคุณที่เตือนฮับ

ยกเลิกการโฟสที่เป็นอันตรายต่อชีวิต

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้