อยากทราบว่าพี่ๆเข้าอู่ที่ไหนกันบ้างครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย TOP@KANOKSIN, 2 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TOP@KANOKSIN

TOP@KANOKSIN New Member Member

8
    0
    0
    พอดีผมจะเอารถเข้าไปทำเครื่องน้ำมันเครื่องซึมครับ อยู่กรุงเทพครับ

ขอบคุณครับ

2. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    อู่พี่ ติ่งก็ได้ครับตรงวัดบัวขวัญงามวงวาน

3. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    อยู่ตรงไหนของ กทม ครับ
    :)

4. TOP@KANOKSIN

TOP@KANOKSIN New Member Member

8
    0
    0
    บ้านอยู่แถวพระราม 3 ครับ

ถ้าออฟฟิศอยู่แถวรามอินทรา กม 4 ครับ

อยากได้อู่ที่ไว้ใจได้ครับราคาถูกกว่า 0 อะไหล่ copy grade AAA ก็ได้ครับ

รถnv ผมมันไม่ได้ check อะไรมานานมากแล้วครับ น้ำมันเครื่องซึมเยอะ

ขอที่อยุ่อู่ด้วยนะครับ อยากเอารถเข้าไปทำจริงๆ

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านล่วงหน้าที่ให้ข้อมูลครับ

5. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    น่าใกล้ผมเลย
    ผมอู่บุญสืบครับ
    มีช่างโจ้สนิทกับผมอยู่ครับโทรมาถามทางได้ครับ
    อยู่ตรงสตรีวิท 2 นะครับ วิ่งเลียบทางด่วนมา

6. TOP@KANOKSIN

8
    0
    0
    ครับพี่เบิ้ลจำผมได้หรือป่าวครับ ที่ให้ผมไปเข้า 0 ที่ปากเกร็ดอะครับ ยังไม่ได้ไปเลย ผมไป 0 แถวออฟฟิส ที่พี่ให้ผมไปทำอะครับเค้าตีมา7000 - 8000 บาทผมเลยคิดหนักว่าจะหาอู่ดีๆค่อยทำทีละนิดไป ถ้าเข้า 0 ต้องจองนานครับ ขอบคุณครับพี่ใกล้ออฟฟิสพี่สิครับอู่นี้ หุหุหุ ได้ครับเดี๋ยวผมโทรไปนะครับพรุ่งนี้

7. buem

2,764
    75
    0
    อ้อ จำได้แล้ว
    โทรมาละกันครับ

8. buem

2,764
    75
    0
    อ้อ จำได้แล้ว
    โทรมาละกันครับ

9. bbirdnok

bbirdnok New Member Member

40
    0
    0
    อู่ช่างเกียรติ ลาดพร้าว 101 ครับ แต่กำลังจะย้ายไป เกษตร-นวมินทร์หลังปีใหม่นี้ ลองโทรดู 086-522-6765

10. buem

2,764
    75
    0
    มีหลายอู่ครับ ค่อยว่ากัน
    เลือกได้ตามใจชอบครับ

---------- Post added at 21:30:10 ---------- Previous post was at 21:29:51 ----------

มีหลายอู่ครับ ค่อยว่ากัน
    เลือกได้ตามใจชอบครับ

11. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ตามป๋าเบิ้มครับ

12. TOP@KANOKSIN

8
    0
    0
    พี่เบิ้มผมไปถาม 0 มาแล้ว แพงมากครับ อะไฟไหล่ ok นะแต่ค่าแรงคิดเป็นจุด แพงมากไม่มีรวมเลย
    ต้องรอคิวด้วยผมอยากมีอู่ว่างแล้วเข้าไปทำได้เลยนัดก่อนแล้วเข้าไปเลยก่อนปีใหม่แบนั้น ทำเครื่องและปัญหาต่างจะ 200000 โลแล้วไม่เคยทำอะไรเลยครับ พี่แนนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

13. TOP@KANOKSIN

8
    0
    0
    พี่เบิ้มผมไปถาม 0 มาแล้ว แพงมากครับ อะไฟไหล่ ok นะแต่ค่าแรงคิดเป็นจุด แพงมากไม่มีรวมเลย
    ต้องรอคิวด้วยผมอยากมีอู่ว่างแล้วเข้าไปทำได้เลยนัดก่อนแล้วเข้าไปเลยก่อนปีใหม่แบนั้น ทำเครื่องและปัญหาต่างจะ 200000 โลแล้วไม่เคยทำอะไรเลยครับ พี่แนนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

---------- Post added at 21:50:16 ---------- Previous post was at 21:49:53 ----------

ต้องรอคิวด้วยผมอยากมีอู่ว่างแล้วเข้าไปทำได้เลยนัดก่อนแล้วเข้าไปเลยก่อนปีใหม่แบนั้น ทำเครื่องและปัญหาต่างๆจะ 200000 โลแล้วไม่เคยทำอะไรเลยครับ พี่แนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

14. buem

2,764
    75
    0
    โทรมาและกัน

15. ModSter

ModSter New Member Member

41
    1
    0
    พี่ เมิน (แต่ก่อนอยู่อู่ฉัตรชัย เรซซิ่ง) หรืออู่ของพ่อนักแข่ง เจ้าของ สโลแกน Tuned by Op เก่ง nissan,honda ปัจจุบัน ทำรถแข่งให้ พี่ พันทนง นิยมเหตุ ถ้าว่างจากการไม่ทำรถแข่งก็มาทำ รถ ให้น้องๆ .....ฝีมือดี ราคา เหมาะสม ลองโทร ถามก่อนก็ได้ อยุ่หลังปํ๊มเชลระหว่างซอย สุขุมวิท 71-75 tel 081 617 2655 ใกล้ๆกับ สถานีดับเพลิง พระขโนง ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้