งาน สระบุรี แดร็กเรซซิ่ง

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 6 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0

ก่อนอื่น ขอขอบคุณ พี่เอ๋ ที่ชวน พลพรรค HLC ไป เเข่งในวันนี้
    และขอบคุณ สระบุรี คาร์คลับ ที่ มีกิจกรรมาแบบนี้ให้สมาชิกส่วนอื่นเข้าร่วมงานเเข่งนี้ได้
    และขอบคุณ พี่นัน ที่เนะนำ ให้รู้ จักกับ พี่ ยุ้ย พิจิตร และ โคโยเบริด
    ถ้าไม่มี PIT ของโคโยเบิรด และคำเนะนำเทคนิคนิดๆหน่อยๆ
    และลมยาง ในการเติมขับกลับบ้าน ขอบคุณครับ

บรรยากาศยามเย็นอะครับบบบบ

บรรดาตัวเเรง จาก HLC

รถพี่ยุ้ย พิจิตร วิ่งเนียนๆๆขนาด ครัชลื่น

รถวีโก้ โคโยเบริด ว่าจะชวนมาเข้า HILUXCLUB ซะหน่อย อิอิอิ

นักล่ารางวัล กับ ถ้วยทั้งหลายเวลา

เชือดเฉือนกันเเบบไม่น่าเชื่อ เวลาโดยประมาณนะครับ

ที่ 1 กระบะ 6สูบ 13.xxxx

ที่ สอง 14.2xxxx

ที่ สาม 14.25xxxx

ที่สี่ 14.3xxxx

สาวๆจาก HLC มากันเเค่นี้

ลองดูนะครับ

[media]http://www.youtube.com/watch?v=LE4qZ2F33kU[/media]

[media]http://www.youtube.com/watch?v=0Q9XlmmC1ew[/media]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 ธันวาคม 2009
  2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เอาแค่นี้ก่อนนะครับ

ขอตัวนอนก่อน งานวันนี้มันมากๆๆๆๆ

3. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    ดังอีกแล้ว HLC ^^

พี่ป๊าป กะ พี่ธง อีกและ ................................... อิอิ

4. เสียดาย ม่ายได้ไป........................................ขอบคุณคับ

5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    พี่ธง ทำไมเบิร์นยางคัวนแค่นั้นเอง น่าจะเบิร์นจนน้ำมันรถหมดไปเล้ย...

6. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    โหยยยย วิ่งดีเป็นบ้าเลย...

7. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    มันกันน่าดู อิอิ

8. ^Now_HYBRID^

^Now_HYBRID^ New Member Member

4,656
    2
    0
    เสียดายยยยยย ไม่ได้ไป

9. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ว้าววว...Hlc แรงจริงๆ เยี่ยมๆ

10. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ว้าวๆๆได้รางวัลกันติดไม้ติดมือกลับมาด้วย

11. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    มันส์มากกกกครับ นัดนี้ล้างตาได้สำเร็จ....กับ13.xx

12. Belle gti

Belle gti New Member Member

442
    6
    0
    แรงๆๆกันใหญ่แล้วว

13. มันส์มากๆครับ
    ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ ทุกคนที่มาร่วมสนุกกันนะครับ
    เป็นไปตามคาดจิงๆ รุ่นกะบะ6สูบเทอร์โบ ที่หวังว่ายังไงhilux club เราก็มีที่ยืนแน่นอน
    ส่วนผมไปวิ่งรุ่น21วิ หล่นไปอยู่ที่5โน่น โดนแฟนตบกบาลซะ 555+

14. ขอบคุนสำหรับรูปสวยๆ และของหลายๆอย่าที่ทำให้ เสือขาววิ่ดีขึ้นมาอีกนิด ( แต่พลาดไปหน่อยนะ ) อิอิอิอิอิอิอิอิ

15. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ดีใจกับพี่น้องชาวHLcทุกคนที่ได้รางวัล นะครับ ยังไงได้13 ต้นๆกันแล้ว
    ต้องทำให้ได้12ปลายนะครับปีหน้า เด๋วถือว่า ไม่พัฒนานะครับ อิอิ

16. งานหน้า มาร่วมสนุกกันอีกนะครับพี่น้อง

17. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ลงสามคันได้รางวัลทุกคันเลย

18. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ดีนะที่คนเสื้อเหลืองหน้าตาดีๆไปประท้วงเรื่องกติกาให้ไม่งั้นอดไป1

19. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ขอบคุณแมนห้อยด้วยนะครับ ที่ทำโบออฟให้และเพื่อนๆที่ไปด้วยกัน.....

20. ต้องขอขอบคุน คุนคนเสือเหลืองไว้นะที่นี้ด้วย
    เกมกีฬากับเพื่อนมันต่างกันคับ
    :cry::cry::cry::cry::cry:

21. ขอบคุณชายต้นด้วยครับ ที่เช็คสายไฟให้ และ ขอบคุณมากๆเลยครับสำหรับคำแนะนำดีๆตลอดมา จากทุกท่านเลย

22. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ได้ถ้วยกันไปอีกแล้ว ชาวHLC

23. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    เก็บถ้วยกลับบ้านกันหลายใบเลย..........HLC

24. ช่างนี้ HLC แรงมากมาย

25. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    หมั่นไส้หว่ะ....

สักวัน คลอง 5 ต้องย้ายมาบ้านเรา.. !!

26. ในคลิปมีเสียง ( จากใครไม่รู้ว่า เข้าเกียร์ยังถอยอะ โจนะ กลัวจิงๆๆเลย )อิอิอิ

27. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
  28. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ขอบคุณภาพ สวยๆ ที่นำมาให้ชมกันครับ

29. ยังไม่หมดนะ

30. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    น่าสนุก..มากมาย.................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้