happy new year ครับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย god army, 30 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    มีความสุขสมหวังตลอดปีใหม่สุขภาพแข็งแรงทั้งร่างกาย จิตใจ คิดสิ่งใด หวังสิ่งใด ขอให้ได้ดังใจหวังนะครับ

2. DJ. RUT

DJ. RUT New Member Member

6
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ ครับชาวโลก

ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว..................................... ตัวชั่วอยู่ที่ตัวทำ.....คิดอะไรขอให้สมความปราถนา จึงพอใจในสิ่งที่ตนมี ขอให้มีความสุขตลอดปี 2549 ด้วย.........เด้อ ........what...s...up. by DJ.rut

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้