รบกวนนิดนึงครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย KIT_TG, 13 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KIT_TG

KIT_TG New Member Member

83
    1
    0
    เวลาโหลดเข้าศุนย์ตั้ง ล้อเค้าจะโลหดได้เลยใช่ไหมครับ

แล้วด้านหน้านี้โหลดได้เลยแล้ว ด้านหลังจะโหลดยังไงครับ เค้ามีกล่องหรือแหนบ แต่งหรือเปล่าครับ

พอดีเพิ่งมีรถกระบะ เลยไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไรครับ พูดง่าย มือใหม่หัดขับอ่ะครับ

2. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    รถรุ่นอะไรอะครับ ถ้ารุ่นก่อนวีโก้ ด้านหน้า ปรับทอชั่นบาร์ลงได้เลยครับแล้วแต่ชอบ
    ข้างหลัง ใช่รองกล่องแล้วแต่กี่นิ้วอะครับ ดัดแหนบก็ได้ครับ

3. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    ตามนั้นเลยครับ
    ว่าแต่รถรุ่นอะไรหรอครับ

4. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
  5. KIT_TG

83
    1
    0
    ผมใช่ MIGHTY X ไม่โปร่งทั้งหน้าทั้งหลังครับ มีแคป
    ใส่ ล้อ 17 หน้า8หลัง9 อยู่ครับ กะว่าจะลงซัก 2 นิ้ว
    มันจะติดไหมครับ แล้วถ้ารองกล่อง จะหาซื้อได้ที่ไหนครับ
    หรือว่าที่ร้านตั้งศูนย์มีเลย บ้านผมอยู่นนท์ ไงพี่ๆช่วยแนะนำร้านหน่อยก็ดีครับ
    พอดีไม่ค่อยรู้จัก

6. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
  7. Belle gti

Belle gti New Member Member

442
    6
    0
  8. ทำไมชอบเตี้ยกันจัง อิอิ

9. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ถ้าต้องการแค่ รองกล่อง 2นิ้ว ปรับทอชั่นบาร์หน้า ร้านตั้งศูยน์ทั่วไปทำได้ครับ ไม่ต้องวิ่งซื้อของเอง...

10. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
  11. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ตามนั้นครับ

12. โหลดแระ หาโช๊คหนึบๆ ใส่ ก็แหร่มเลย

13. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    เข้าไปคุยกับร้านเลยครับค่าเสียหายหลักร้อยเสร็จ

14. KIT_TG

83
    1
    0
    ครับผม ขอบคุณสำหรับคำปรึกษาครับ
    คลับนี้อบอุ่นเป็นกันเองจิงๆ

15. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ว่ากันไปครับ
    hilux ยังไงก็หล่อ

16. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อืม จริง ครับ

17. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    อย่าลืมตรวจเช็คระยะเบรคด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้