แง้ๆๆๆๆๆ หม้อลมเบรกรั่ว แก้ไขยังไงดีครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย red_accord, 9 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. red_accord

red_accord New Member Member

47
    0
    0
    หม้อลมเบรกมันรั่วครับ ถ้าซื้อราคาเท่าไหร่ มีคนแนะนำว่าให้ใช้สองชั้นมันจะนิ่ม
    กว่า แล้วไม่ตรงรุ่นไหมไส่ได้ไหมครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ รบกวนผู้รู้ด้วย

2. aeg_ac88

aeg_ac88 New Member Member

1,955
    16
    0
    อยากรู้เหมือนกันครับ

3. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    เคยได้ยินเอาของพวกตาเพชร หรือ ท้ายก้อนเดียวมาใช้

เป็นหม้อลมชั้นครึ่งอ่ะ ราคาก็น่าจะราวๆ สาม สี่ พันได้มั้ง

เบรคก็อยู่ดีกว่าเดิม ครับ

4. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    เคยได้ยินเอาของพวกตาเพชร หรือ ท้ายก้อนเดียวมาใช้

เป็นหม้อลมชั้นครึ่งอ่ะ ราคาก็น่าจะราวๆ สาม สี่ พันได้มั้ง

เบรคก็อยู่ดีกว่าเดิม ครับ

5. barague

barague Guest

0
    0
    0
    ก้อตามนั้นแหละ เพราะตอนนี้ก้อใช้อยู่เปนของ CIVIC EK ราคาก้อตามนั้น...

6. accord66

accord66 New Member Member

69
    0
    0
    มีครับหม้อลมเบรคชั้นคริ่งของตราเพชรลูกละ 1500 สนใจโทรมาคุยดีกว่าร้านขายเองครับรับประกันรั่วทุกลูกของอยู่กรุงเทพ

7. komkoong

komkoong New Member Member

75
    2
    0
    ของผมก็ใช้หม้อลมชั้นครึ่งของตาเพชรอยู่เหมือนกันครับราคาก็ประมาณ 1500 บาทพรอ้มใส่ด้วยไม่เกินนี้ครับ

8. cougar3626

cougar3626 New Member Member

521
    1
    0
    อาการมันจะเปงยังไงฮ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้