ถามเรื่องปัดน้ำฝน

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย KIT_TG, 20 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KIT_TG

KIT_TG New Member Member

83
    1
    0
    พอดีอยากเปลี่ยนที่ปัดน้ำฝนใหม่ครับ แต่ของเก่าที่อยู่กับไมตี้ มันเป็นแบบ เอาน๊อตไขเปลี่ยนครับ
    อยากได้แบบเสียบเลยอ่ะครับ ไม่ทราบว่าจะเปลี่ยนทั้งก้านเลยใช้ของรุ่นไหนได้บ้างอ่ะครับ

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    หารุ่นที่ใหม่กว่าเลยครับบบ

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    น่าจะของ D4D นะครับ เนื่องจาก ใบปัดน้ำฝยยาวเท่ากัน ไม่เหมือนเจ้าโก้ ครับมันไม่เท่ากัน

4. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ตามพี่ๆๆเลย

5. KIT_TG

83
    1
    0
    ตกลงใส่ ของ d4d ใช่ไหมครับ ไปที่ร้านบอกว่าเอาก้านปัดน้พฝน d4d แล้วจัดเข้าได้เลยใช่ไหมครับ

ขอบคุณพี่ๆทุกคนสำหรับคำแนะนำน้องที่ไม่ค่อยรู้เรื่องคนนี้ครับ

6. SUPER LIMITED

SUPER LIMITED New Member Privilege

261
    1
    0
    จะใส่รถอะไรหรือครับ ถ้าของไมตี้ผมมีของSURF เป็นแบบก้านยกทั้งสองข้างเลยครับ
    มีทั้งชุดพร้อมมอเตอร์เลยครับสนใจไหมละ ใส่แล้วเป็นตัวTOPเลยนะ

7. KIT_TG

83
    1
    0
    ใส่ไมตี้ครับ อยากได้เหมือนกัน แล้วเอามาต้องแปลงอะไรหรือเปล่าครับ

ผมไม่ค่อยรู้อ่ะครับ หรือถ้าเอาแต่ก้านเท่าไร ถ้าขายทั้งชุดเท่าไรอ่ะครับ

8. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    พี่เม้ง ให้เขาเอาก้านปัดไปดิ มอร์เตอร์มะเสีย มอร์เตอร์ผมเอา คนครึ่ง อิอิ

9. SUPER LIMITED

SUPER LIMITED New Member Privilege

261
    1
    0
    เอาไปใส่แบบไม่ต้องแปลงเลยครับ
    มีทั้งชุดแยกขายมอเตอร์ให้โต้งไป ส่วนก้านปัดคุณKIT_TG ก็เอาไปใส่ได้เลย
    ิผมคิดก้านปัด400 บาท มอเตอร์ก็400 บาท ราคาทุนเลยครับ
    ผมว่าราคาไม่แรงหรอกครับ สนใจโทรมา 081-2059927 เม้งครับ

สังเกตุตรงลูกศรแดงนะครับ แบบก้านยกจะแนบกระจกแตกต่างกันครับ

10. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ว้าวๆๆๆ...SURF...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้