ขอสอบถามพี่น้องชาว กทม.หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย YoYO..!!, 19 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. YoYO..!!

YoYO..!! New Member Member

70
    2
    0
    เผอิญผมมาจากเชียงใหม่ในช่วงมกราคมปีหน้า อยากทราบว่าสนามแข่งเช่น สนามคลอง5 หรือสนามเทพนคร เขามีแข่งกันวันไหนบ้าง ช่วงเดือนมกราคมมีงานแข่งขันอะไรบ้างครับ พอดีเอารถไปคนเดียวเลยว่าจะแวะดูก่อนสักวันแล้วรวดไปทะเลทางใต้น่ะครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับผม :)

2. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    คลอง5มีทุกเสาร์ครับ...:D:D:D

3. อับดุล

อับดุล Member Member

99
    10
    8
    ผมว่า หาเพื่อนสาวก่อนเข้าไปดูน่าจะดีกว่านะครับ
    เดี๋ยวหงุดหงิดเวลากลับไปนอนคนเดียว

4. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    พี่โย จะมาวันไหนอ่ะ อยากเจอๆๆ โว 3 อิอิ :D:D:D

5. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    โอ้วว . .

มา ไกล . . .

คลอง 5 ศุกร์ ซ้อม . . เสาร์ แข่ง ค่า

ขับ รถ ดีดี นะ ค๊า

6. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    จัดไปเลยครับ :D

7. YoYO..!!

YoYO..!! New Member Member

70
    2
    0
    ผมเอา E46 ของน้องลงไปครับ ลงทุนเอารถตัวเองไปถึงคลอง 5 ผมคงจนกะค่าน้ำมันแน่ๆ ต้องเผื่อผมหลงทางไปไม่ถูกด้วยน่ะครับ ทุกทีผมเกาะไปกับพี่ๆในกลุ่มเขามา ไม่เคยไปเองสักที หนึ่งมามั๊ยครับผมถึง กทม.จะโทรไปหา เดี๋ยวเลี้ยงน้ำชา...:D

ปล.ขอขอบคุณทุกคำตอบพี่น้องทุกท่านอีกครั้งนะครับ เอ่อ ขอถามอีกสักข้ออย่าว่าขี้สงสัยเลยครับ ที่ว่าแข่งกันทุกเสาร์พี่น้องคิดว่าเสาร์ไหนคนเยอะและ น่าสนใจมากที่สุดครับ จะได้มาถูกเสาร์
    :)

8. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    เสาร์ไหนคนเยอะคงต้องดูตารางรายการแข่งอีกทีอ่ะพี่ แต่ถ้าจะมาเด๋วไปเป็นเพื่อนๆๆๆ อิอิ แต่ต้องบอกก่อนนะพี่ จะได้นัดเพื่อนๆเอาไว้ :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้