Congratulation for new racer of Jazz One Make Race.

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Tony_BIS, 6 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    ได้รับข่าวดีมาว่า มีนักแข่ง 2 ท่านได้ผ่านการคัดเลือกเป็นที่เรียบร้อยแล้ว จะเป็นใครที่ไหนไม่ได้ละครับ คุณเมย์ จาก FC1 และคุณพล จาก PW printing team ซึ่งเป็นตัวแทนจากมหาวิทยาลัยเข้าร่วมการแข่งขันภายใต้การดูแลของHonda ผมขอแสดงความยินดีกับนักแข่งทั้งสอง...ขอให้ประสบความสำเร็จในการแข่งขันทั้ง 5 สนามนะครับ สู้ๆ

ปล. คุณเมย์ต้องขอบคุณ คุณไอซ์ละครับที่มาให้กำลังใจตลอดการคัดเลือก:) :)
    คุณพล จะได้รับการสนับสนุนจากอาเสี่ยเล็กรึป่าว ต้องติดตามตอนต่อไปนะครับ ;) ;)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 มีนาคม 2007
  2. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    :) :) :) ยินดีด้วยครับ ถ้ามีเวลาจะไปร่วมเชียร์ด้วยครับ :) :) :)

3. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ยินดีกับทั้ง 2 คนครับอย่างที่พี่ต้นบอกเมย์ต้องขอบคุณไอซ์สำหรับกำลังใจ แต่พี่พลก็ต้องขอบคุณพี่ต้นด้วยนะครับสำหรับกำลังใจเช่นเดียวกัน

ปล. เดี๋ยวจะนั่ง bts ตามไปเชียร์

4. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ยินดีด้วยครับ ทั้ง 2 คนเลย ถ้าว่างจะตามไปเชียร์ที่สนามครับ

5. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    สุดยอดดดดดด

6. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    ยินดีด้วยครับ

7. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0

8. Showtime VW

Showtime VW New Member Member

37
    0
    0
    ขอให้สำเร็จและปลอดภัยตลอดการแข่งขันครับ

ยังหนุ่ม ยังสาวกันอยู่ มีโอกาสสนุก ก็ โกยเต็มที่ครับ พอถึงช่วงวัยทำงานแล้วมันจะโอกาสน้อยลง

9. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    ยินดีด้วยครับบบ

10. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    โอวเยี่ยมเลยย อย่าลืมเอา ถ้วยมาฝากกันด้วยยเด้อ

11. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38

12. num_06

num_06 New Member Member

26
    0
    0
    เก่งมากๆทั้ง 2 คน สุยอด ครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

13. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D :D :D เก่งมากครับ...ขอให้โชคดี และ ปลอดภัย โอกาสมาแล้ว เต็มที่เลยครับ.....

14. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    congratulationssss

ยินดีด้วยครับ จริงครับ มีนักขับที่ฝีมือดี อีกมากแต่ พวกเขา ไม่มี โอกาส
    พวกคุณพร้อมแล้ว ทั้งฝีมือ และ โอกาส ใช้ให้เต็มที่ ครับ

15. Hello Maemay

Hello Maemay New Member Lady Member

25
    0
    0
    ขอบคุณทุก ๆ คน สำหรับกำลังใจค่ะ

16. MARFORMNEAN

MARFORMNEAN New Member VIP

187
    0
    0
    ดีใจด้วยนะ

17. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ดีใจด้วยกับทั้ง2ท่านครับ

ขอให้ปลอดภัยตลอดฤดูกาลแข่งปีนี้ครับ จะตามไปเชียร์และเป็นตากล้องให้แน่นอนครับ. :) :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้