Congratulation To ต่าง Lolita Racing Team

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย hnun, 18 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    รับปริญญา เป็นบัณฑิตใหม่ จากรั้ว ม.กรุงเทพไปแล้ว

ขอแสดงความยินดีด้วยนะ:D

2. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ยินดีด้วยเจ๊ ต่าง

3. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    ยินดีด้วยคับ

4. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    Congratulation คร๊าบบบ

5. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ

6. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    ยินดีด้วยคนครับบบบบ

7. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    Congratulation Congratulation

8. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    ยินดีด้วยนะครับ

9. S8

S8 Guest

0
    0
    0
    ขอให้ประสบฟามสำเร็จในทุก ๆ เรื่องนะครับ

ว่าง ๆ แข่งรถกันหน่อยดิ

10. Na-TANG

Na-TANG Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกคนมากๆนะคะที่ยังจำกันได้ ขอบคุณพี่หนุนที่ตั้งกระทู้นี้
    และขอบคุณพี่แบงค์สำหรับภาพค่ะ

11. Showtime VW

Showtime VW New Member Member

37
    0
    0
    อ้าว ไม่พูดถึงเรา เดี๋ยวสวย........:cool:

12. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    ยินดีด้วย

13. Na-TANG

0
    0
    0
    ขอบคุณพี่ตุ้ยด้วยค่ะ แล้วก็ขอบคุณที่ไปช่วยเป็นผู้จัดการให้นะคะ และขอบคุณสำหรับเรื่องอื่นๆด้วย
    (555 พูดถึงแล้วนะ)
    ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกคนด้วยคร้าบบบบบ...............

14. Showtime VW

Showtime VW New Member Member

37
    0
    0
    :welcome: :flame: :photo: :eek:

ตั้งใจอยากทำอะไรไว้ ขอให้สดใส สว่างไสวตลอดนะครับ ใครแกล้งต่าง เดี๋ยวจะเตะเพื่อนโชว์

15. bassy_bas

bassy_bas New Member Member

8
    1
    0
    แหม๋! คุณลุง เข้ามาป่วนถึงในนี้เลยนะฮะ :D :cry: เฮอะ เฮอะ ผมล้อเล่นคร๊าบบบบบบบบบ.....
    ยังไงก็แสงความยินดี กะเพ่ต่างด้วยนะฮะ ว่าแต่พี่ยังไม่ได้เลี้ยงเลยนะ 555++

16. Na-TANG

0
    0
    0
    ตอนนี้เริ่มจะว่างๆบ้างแล้ว ไว้ไปหาอะไรกินกันนะคุณบาส 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้