[+ขอแสดงความยินดีกับคุณพ่อคนใหม่อีกท่าน+]

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wakita(Wa), 4 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยินดีด้วยนะคะ คุณหนึ่ง ที่ได้ลูกชายตัวน้อยๆมาเป็นสมาชิกใหม่ในครอบครัว

ก็ขอให้สุขภาพทั้งคุณแม่และคุณลูกแข็งแรง โตไวไวนะตัวเล็ก

ว่าแต่ตั้งชื่อว่าอะไรคะ??:D

2. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    ยินดีด้วยอีก 1 คน คร้าบท่าน ฮิ้ว ฮิ้ว (อ๊อดๆ จักกิ้งแกร๊ดๆ)
    -
    ปล.มีคนเล่นด้วยอีกคนและอะดิ หนึ่ง 555+ น่าหนุกจัง อยากมีมั่ง อุ อิ อุ อิ

3. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    ++++

4. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    ยินดี ด้วยคับ พี่ ^^

5. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ยินดีด้วยคับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่ และลูกคับ

6. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ยังไง ถ้าเปลี่ยนใจจาก น้องมังกร เป็นน้อง รักคุณ อย่างที่ก้องบอก ก็ แจ่มเหมือนกันนะคับ ดีใจด้วยคับ คุณพ่อ คงต้องงดดื่ม แล้ว คิคิ

7. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ยินดีด้วยคับ

8. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    ยินดีด้วยเพ่....ขอไห้โตวันโตคึนน่ะ...:D:D

9. mixba

mixba New Member Member

113
    0
    0
    ยินดี ด้วยค๊ษบๆ

10. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ยินดีด้วยนะพี่หนึ่งๆ เซง วันนี้ชิ่งกลับบ้านก่อน เสียใจ ฮ่าๆๆๆๆ

11. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    ยินดีด้วยนะคร้าบบบ นัดยินดีกันอีกรอบที่ sip นะ อยากโดนนนนนนนนนนนนน

12. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ยินดีด้วยครับ :) :)

13. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ผู้หญิง : ชื่ออะไรคะ คุณ

ลูกคุณหนึ่ง : ผม รักคุณ ครับ

ผู้หญิง : บ้าา พูดอะไรแบบนั้น เรายังไม่รู้จักชื่อกันเลยนะคะ

ลูกคุณหนึ่ง : ป่าวคับ ผม รักคุณ

ผู้หญิง : ใครจะไปเชื่อ พูดง่ายๆ

ลูกคุณหนึ่ง : อะนี่บัตรประชาชนผม และก็เลิกหลงตัวเองสักที ผมมาหาหมอ!!

ผู้หญิง : (-_-")??

14. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ยินดีด้วย ครับ แล้วจะรู้ แล้วจะรู้

15. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    ยินดีด้วยครับบบ :)

16. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    เอะ เบสพูดแปลกๆ เหมือนจะมีประสบการณ์:D

17. rummzink

rummzink New Member Member

74
    2
    0
    โอ้ ยินดีด้วยคร้าบบบ

18. Bambii

Bambii New Member Member

211
    4
    0
    ยินดีด้วยนะคะ ^^

19. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ยินดีด้วยครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่และคุณลูก รวมคุณพ่อด้วยครับ

20. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

กลับจากเมืองนอกละเหรอ น้องโจ้

21. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    :):):) ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับผม :):):)

22. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ยินดีด้วยคนคับ

23. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0

ท่าทางจะนั่งพิมพ์ นานพอสมควรฮ้าๆๆๆๆๆ แต่ชื่อเค้าเท่ น๊า น้อง รักคุณ ถ้ามีก็กะไว้แล้วแหละ ชื่อนี้ชัวร์

24. punkskate007

3,546
    1
    0
    พี่กวาด ก้องไปลองมาแล้ว เมื่อคืน sib bar นี้มันร้านนางฟ้าชัดๆ เลยหวะพี่ สาวๆน จ๊าบเชียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้