คุณไก่ครับ อยากทราบกฏ รุ่น 165 สำหรับปี 2010

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย WF_Kitti, 8 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    รอทำเครื่องอยู่ครับ เลยอยากได้กฏของรุ่น 165 สำหรับ ปี 2010 ครับ

แล้วขอแสดงความเห็นหน่อยนะครับ

1. Open Unlimited แบบว่าอะไรก็ได้ ยังไงก็ได้ ขอแค่ตัวเป็น GX-270

2. Open Limited แบบว่าเหมือนๆ กับ ปี 2009 แต่อาจจะต้องลงรายละเอียดเพิ่มขึ้นหน่อยเช่น แคมตกแต่งได้, ก้านเดิมใส่ชาฟได้, ลูกของ Honda GX ห้ามเกิน 82 มิล, ยืดข้อได้ไม่เกิน ... มิล หรือ ห้ามยืดข้อ, ประเก็นห้ามเกิน ... มิล, อนุญาติให้ปาดฝา ขัดพอรท์ได้, อนุญาติให้ใช้ CDI, คาร์บิวอะไรก็ได้, ท่อไอเสียอะไรก็ได้, ครัชอะไรก็ได้, อนุญาติให้ใช้ Dry Sump หรือ oil coller ได้, อะไรทำนองนี้ครับ

3. Open Standard แบบว่าเครื่องเดิม ใส่กรองเปือย, ท่อมอเตอร์ไซค์, คาร์บิว 390 , แคม 390 ห้ามเจีย ห้ามพอก ห้ามลดน้ำหนัก, ปาดฝาได้, ขัดพอรท์ได้, ประเก็นห้ามเกิน ... มิล, ลูก 270 ห้ามเกินกี่มิล,

4 Standard แบบว่าเดิมสนิท อนุญาติแค่กรองเปือย กับ ท่อ แล้วดูรุ่นใหญ่กัดกันท้ายๆ ขบวน 555+

คือว่ารอทำเครื่องอ่ะครับ เลยอยากรู้ว่าจะทำอะไรได้บ้าง เพราะไม่มีรถขับอยู่ครับ :D

2. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0
    รอกติกาปีหน้าด้วยคนครับ

หุ หุ หุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้