ขอคำแนะนำเรื่องอู่คับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย ekk_happening, 7 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ekk_happening

ekk_happening New Member Member

49
    1
    0
    มีพี่แนะนำ ว่ามีอู่นึงอยู่แถววัชรพล ช่างชื่อญา เคยเปงช่างอยู่ที่ Ralliartพระราม9

แกรับทำหมด ช่วงล่าง เครื่อง โมรอม

และเพื่อนแกอีกคนไม่รู้ชื่อ จะรับจูนกล่องแต่ง

ใครพอรู้จัก ผมอยากรู้แกไว้ใจได้ไหม ฝีมือและค่าบริการเปงไง

ปล.ผมสนใจเพราะแกอยู่ใกล้บ้าน แต่ยังไม่กล้าเข้าไปทำ ใจจริงๆอยากไปทำที่ Ralliartพระราม9

แต่เนื่องจากงานที่ทำ และการเดินทาง ไม่สะดวกที่จะไป

2. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    อันนี้ไม่แน่ใจเหมือนกัน แต่เขาก็เข้าไปทำกันเยอะเหมือนกัน

ถ้าแถว รามอินทรา ก็มี อู่พี่เล็กเทส พี่แก้ว แล้วก็ keng service ประมาณนี้อะคับ

3. kiva

kiva New Member Member

128
    1
    0
    แถวชลบุรีมีอู่เซอร์วิสอีโวบ้างอ่ะเปล่าครับ

4. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ชลบุรี ก็อ.ม็อก ครับ
    ส่วนผมทำที่พี่เล็ก test&service อ่ะคับ ตอนนี้อู่ย้ายไปอยู่ลำลูกกาคลอง 5 คับ
    วิ่งมอเตอร์เวย์ ออก ตรงลำลูกกา ก็ถึงเลยครับ

5. kiva

kiva New Member Member

128
    1
    0
    อ.ม็อก แกอยู่แปดริ้วนี่ครับ ใกล้ชลบุรีครับ แต่รู้สึกว่าแกไม่ค่อยว่างอ่ะครับ ผมก็คิดจะเข้าไปหาแกอยู่เหมือนกันครับ ใกล้บ้านดีครับ ตอนนี้รถผมก็อยู่ที่พี่เล็ก test service เหมือนกันครับ :D

6. imp_kk

imp_kk New Member Member

68
    1
    0
    รบกวนหน่อยครับอู่ พี่เล็ก test&service อยู่ช่วงใหนครับถึง big c ยังครับ บ้านผมอยู่ลำลูกกาคลองสี่ครับ ถ้ามุ่งหน้าไปทางลำลูกกา อู่อยู่ทางซ้ายมือ หริอขวาวมือครับ ขอบคุณครับ:D

7. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    พี่เล็ก test&service รถผมก็ทำที่นี่ครับ

จากคลอง4 มุ่งไปคลอง 5

ก่อนถึงมอเตอร์เวย์ จะมีทางเข้าไปคู่ขนานมอเตอร์เวย์อยู่ ก็ซ้ายเข้าไปแต่เราซ้ายอีกรอบ เหมือนยูเทิรน์ ทางซ้าย
    แล้วขับเข้าไป 200 m สพานแรก ขึ้นไปสุดซอยครับ

8. ekk_happening

ekk_happening New Member Member

49
    1
    0
    ขอบคุณคร๊าบพี่ๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 มกราคม 2011
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้