---///วันอาทิตย์นี้ 6 พ.ค. ถ้าว่างดูรายการย้อนรอยกัน///---

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Poyee_ZC, 4 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    พอดีดูช่อง TITV เมื่อสักครู่ มีโปรแกรมรายการ "ย้อนรอย" ในวันอาทิตย์นี้ 6 พ.ค. 20.30 น. ได้ย้อนรอยเกี่ยวกับเรื่อง นักแข่งที่ได้แชมป์โลกเมื่อสมัยก่อนน่ะครับ (ไม่กล้าพิมชื่อ กลัวผิด...ชื่อเดียวกับที่สนามพัทยาน่ะครับ)
    เห็นว่าน่าสนใจเลยมาบอกกล่าวกันครับ...
    :cool:

2. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    พระองค์เจ้าพีระ หรือป่าวพี่

3. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ได้ดูแล้วครับ

ดูแล้วครับ เป็นสารคดีของพระองค์เจ้า พ.พีระ ครับ น่าภาคภูมิใจเป็นอย่างยิ่งครับ. และเป็นบุญตาครับที่ได้รับชมภาพในอดีตของพระองค์ท่าน.
    ขอบคุณครับสำหรับคำชวนให้ติดตามสารคดีเยี่ยมๆแบบนี้

ปล. รายการบอกไว้ว่า สามารถติดตามหาข้อมูลอื่น เพิ่มเติมได้ที่ พิพิธพัณฑ์สวนรถไฟ ใกล้สวนจตุจักร ครับ.:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้