วันพ่อนี้ไปไหนกันเอ่ย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย wavegif, 4 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wavegif

wavegif New Member Member

37
    1
    0
    พักนี้เงียบเหงา หยุดหลายวันไปไหนกัลบ้างคราบ :D

2. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    อยู่บ้านกะป๋า......ตกเย็นไปหาแนวแซ่บๆกินกะป๋า:D

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    :)พรุ่งนี้ทำบุญอุทิศส่วนกุศลถวายสังฆทานให้พ่อครับ
    ตอนนี้คงมีความสุขกับบรรดานางฟ้าบนสวรรค์อยู่มั้งครับ
    :)
    :eek:วันนี้คุณกอดพ่อก่อนที่จะไม่มีพ่อให้กอดหรือยังครับ:cry:

4. เหมือนกะป๋าอ๊อดเลยครับ....

5. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    อยู่บ้านครับไปไหนม่ายได้
    โทรคุยกับพ่ออย่างเดียว

6. กลับบ้านมาก่อนแล้วครับ เพราะวันที่ 5 ธค.52 งานแน่นมาก แต่ทุกวันก็เป็น วันพ่อ-วันแม่-วันครอบครัว สำหรับผมครับ ได้ไปเป็นตัวแทนคุณพ่อรับมอบพวงมาลัยจากลูกๆด้วยซึ้งสุดๆน้ำตาแทบไหล ในใจก็คิดถึงพ่อตัวเองครับ จะรักพ่อมากขึ้นเมื่อเราได้เป็นพ่อคนนี่ล่ะครับ จริงไหมคุณเบิ้ม ( คุณพ่อคนใหม่ )และคุณพ่อทุกๆท่าน

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    กะทู้นี้เงียบจัง

8. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    ผมไปอุตรดิตถ์มาครับ ไปดูไหลแพไฟมาครับ

9. ไปไหว้ พ่อ ที่บ้านแล้วก็ นั่งกินข้าวกับครอบครัว กันไป ชิว ชิว รักพ่อ มากกกกกกกกกก

10. singcoohteam

5,303
    108
    0
    เหรอจ๊ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้