กันชนหน้าอีโว 6 แท้ราคาประมาณเท่าไรครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย THOSAKANDAM, 17 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. THOSAKANDAM

THOSAKANDAM New Member Member

2
    0
    0
    กันชนหน้าอีโว 6 แท้ราคาประมาณเท่าไรครับ และก็บังโคลนพลาสติกสีดำในซุ้มล้อด้วยครับ เห็นว่าแพงมากเลย ราคามันเท่าไรกันครับ

2. rimula

rimula New Member Member

21
    2
    0
    ขอด้วยคนครับ อยากได้ยางบังโคลนในซุ้มล้อหน้า สำหรับใส่Evo5 -6 ครับ ไม่ต้องของแท้ก็ได้ครับ

3. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    บังโคลนลองโทรสอบถามพี่ตุ๋ยได้เลยครับ 081-846-5011 น่าจะอยุ่ราวๆ6000มั้ง
    หรืออาจจะสูงหรือต่ำกว่านี้ ส่วนกันชนหน้าevo6 น่าจะอยุ่ประมาน 1หมื่น2-หมื่น4 หรืออาจจะสูงต่ำกว่านั้น ไงลองโทรสอบถาม อ.ตุ๋ยดูครับ

4. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    โหววววววววววว............ สมัยซื้อกันชนหน้าโวสองมา....... ช่วงนั้น ซื้อขายกันที่ หมื่นสาม ถึงหมื่นห้าเชียวน่ะ....โหววววๆๆๆ มัยโวหก มันถูกอย่างนี้ละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้