เฉี่ยวๆ Motor EX Pro 2009

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 9 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38

งานนี้ไปเดินเฉี่ยวๆจริงๆครับ เก็บรูปมาไม่มากครับ เห็นคนถ่ายกันเยอะเเล้ว เอารูปเเนวๆรถมาให้ดูกันบ้างครับ

จากคันนี้เลยครับ เค้าอยากให้เห็นความเงางามของน้ำยา......ล้างรถ

ตามด้วย รถสวย รถเเรง หลายญี่ห้อดังครับ

2. nagoya

2,118
    3
    38

3. nagoya

2,118
    3
    38
    สีสวยงามมากๆครับ เเต่ละคัน

VJ สาวสวย

4. nagoya

2,118
    3
    38

น้องกับรถ.....เเบบว่า เเข็งเเกร่ง

5. nagoya

2,118
    3
    38
    เอาค่ายรถที่ไม่ค่อยมีคนลงรูปมาให้ดูครับ กับสาวๆของค่ายนี้

ทั่วๆไปกับ BMW

HONDA

เค้า Show ความเบาของรถครับ

6. nagoya

2,118
    3
    38

์NISSAN 370 Z สวยมากครับ

พริตตี้คนนี้.....เเทบไม่มีคนถ่าย สาเหตุ ดูจากสีหน้านางเเบบซิครับ

7. nagoya

2,118
    3
    38
    ซูซูกิ เหลืองได้ใจมากมาย

สาวๆบวกไปหน่อยครับ เดี๋ยวจะหาว่าไม่มีครับ

8. nagoya

2,118
    3
    38

ถ้ามันเดินได้จริงๆคงยุ่งนะ

9. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ขอบคุณรูปสวยๆ อีกแล้ว ครับ พี่ต่าย แต่คราวนี้คงเฉี่ยวๆ จริงๆ เพราะถ้ามีเวลามากกว่านี้ รูปจะสวยกว่านี้ จริงมั้ย ครับ

10. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    รูปสวยมากเลยคับ

11. nagoya

2,118
    3
    38

รูปสาวๆน้อยไปนิดครับ พอดีไปเเค่เดี๋ยวเดียวครับ เลยเเวะไปครับ ถ่ายมานิดหน่อยเองครับ

12. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    รูปสวยมากครับพี่ต่าย
    แต่ผมขอรูปน้องๆพริตตี้อีกดีกว่าครับ รูปรถไม่ต้องเลยครับ 555...

---------- Post added at 11:39:39 ---------- Previous post was at 11:39:27 ----------

รูปสวยมากครับพี่ต่าย
    แต่ผมขอรูปน้องๆพริตตี้อีกดีกว่าครับ รูปรถไม่ต้องเลยครับ 555...

13. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ช่วงนี้อากาศเริ่มเย็นๆ สงสัย ท่านประธานอยากได้ไออุ่น หรือเปล่า 55

14. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    รูปสวย อีกแล้ว คุนพี่ !!!!

15. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    งามมากครับบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้