อยากตีตู้สวยๆเสียงดีๆ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย koesang, 18 มีนาคม 2007

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. koesang

koesang New Member Member

1
    0
    0
    อยากตีตู้แบบอะคิริค+หนัง ราคารวมประมาณเท่าไหร่ ใส่ VIOSนะ อุปกรณ์ที่มีแล้ว DVD Alpirne W200E,กลาง-แหลม MB QUART ,SUB PCA 10" 1คู่ ,AMP ATLAS 4 Ch และ GLNRGY (บ้านหม้อ),ครอสโอเวอร์ SOUND STREAM DX5,คาปา 2 ล้าน (ควรปรับปรุงเปลี่ยนแปลง เพิ่มเติมอะไรบ้า) รบกวนหน่อยเถอะครับ อยากตีตู้ใหม่มาก เคยทำมาแล้ว แต่เสียงและแบบไม่ถูกใจ

2. nut_vti

nut_vti New Member Member

258
    2
    0
    6000-15000 ครับ เเล้วเเต่ความอลังการ

3. N!cK_NoT?

N!cK_NoT? New Member Member

15
    0
    0
    รถผมตีอะคิลิคมา15000ครับเฉพาะค่าตีตู้นะ= =a

เลือกร้านดีๆครับแล้วงานจะออกมาสวย

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้