ขอความร่วมมือชาว...RETTRO CAR...

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย sine-vanza, 18 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sine-vanza

sine-vanza New Member Member

41
    1
    0
    ........ครือ มีพี่ๆ ที่ทำเกี่ยวกับงาน MOTOR SHOW เห็นว่าช่วงนี้กระแสรถ ประเภท เก่า ๆ RETRO CAR เนี่ยค่อนข้างแรง ครับ เลยอยากจัดให้มีการ โชว์ กัน ที่งาน ไบเทค อ่ะครับ แต่ ต้องขอจำนวนมาก ๆ หน่อยครับ ซึ่งจากครั้ง งานที่แหลมแท่นวันนั้น มากันประมาณ 51 คัน เลยอยาก ซาวด์ ๆ เสียง เพื่อน ๆ ดูก่อนน่ะครับว่าจำนวนจะได้ประมาณเท่าไหร่ ขอความร่วมมือเพื่อน ๆ ที่อยาก ให้วงการรถเก่าของเรา บรรเจิดมากกว่านี้ ช่วยกันนะครับ บอกต่อ ปากต่อ ปาก หรืออย่างไรก็แล้วแต่ ประชาสัมพันธ์กันไป แล้วมาโพส ในนี้ทีนะครับว่า กลุ่มของท่านใด ได้กี่คัน ๆ ขอจำนวนภายในอาทิตย์นี้นะครับ เพื่อเตรียมการขั้นต่อไปครับ ถือเป็นการ พบปะ สังสรรค์ และ MEETING ไปในตัวครับ ENJIOY RETRO CAR มีไรเสนอแนะได้ครับ 086-8497181 ครับ (ทางทีมงานจะจัดให้โชว์วันเสาร์แรก ของงานเลยครับ ):cool:

2. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
  3. FIFTYFIFTY B12

FIFTYFIFTY B12 New Member Member

928
    224
    0
    เฉพาะ โตโยต้า รึป่าวคับ .............ของผม ปี 89 จะขอไปด้วยได้ป่าวคับ

4. sine-vanza

41
    1
    0
    แวะมา up ครับพี่ๆๆๆๆๆ

5. sine-vanza

41
    1
    0
    วันนี้แล้วนะครับ

ชาว86ทุกท่าน

เชิญไปส่งเต้าฮู้ที่ไบเทคด้วยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้