รบกวนสอบถามอาการดับหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย jun, 3 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jun

jun New Member Member

52
    1
    0
    รบกวนถามพี่ๆหน่อยครับ รถผมเวลาขับทั้งวันรถติดๆ นานๆ อยู่ๆรอบมันจะเบาดับไปอ่ะครับผม ถ้าสตราททันทีก้จะเบาดับเหมือนเดิม ต้องรอซักแป๊บนึง ก้จะสตราทได้ แต่ถ้ารถติดอีกซักแป๊บนึงก้จะเบาดับอีก อุณภูมิก็ไม่ขึ้นนะครับ ไม่ทราบว่ามีใครเป็นแบบผมรึเปล่า สงสัยว่าเป้นที่คอยย์รึเปล่า :cry:

2. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    เป็นเหมือนกันครับ รอผู้รู้

3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    รอผู้รู้มาตอบคับ อยากรู้เช่นกันคับ

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    หัวเทียน รึ เปล่า

5. jun

jun New Member Member

52
    1
    0
    ตอบ

หัวเทียนเปลี่ยนมาแล้วครับ ก็ยังเป็นอยุ่ เกจ์ความร้อนก็ไม่ขึ้นนะครับ :)

6. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    คอล์ยต้องลองดูครับ

7. drump

drump New Member Member

60
    0
    0
    """"""""""""เพิ่งเป็นมาครับ ตอนนี้หายแล้ว ผมเปลี่ยนไปสองอย่างครับ
    .........................อันแรกผมเปลี่ยนแบต พอดีแบตอายุการใช้งานสามปีก่าๆ
    ............................อีกอันเปลี่ยนตัว พาวเวอร์สแตค ( ไม่รู้เรียกถูกป่าว ) เป็นเหมือนอปกรณ์อิเลคทรอนิคอยู่ในจานจ่าย ไม่รู้ว่าเปลี่ยนอันไหนแล้วอาการหาย แต่ตอนนี้ไม่เป็นแล้วครับ ยังงัยลองดูเป็นแนวทางได้ครับ ไม่กล้าฟันธง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้