ขอความช่วยเหลือ เรือง ประกอบเฟือง vvti ครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ++GofZz_SCEPTER++, 5 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48

เฟือง vvti ของ 3s beams นะครับ ต้องการทราบวิทีการประกอบหน่อยครับ ตอนนี้ประกอบยังไงก็ไม่เข้าครับ ไม่รู้ว่าต้องประกอบ เริ่มจากตรงไหน ยังไงบ้างครับ เพราะลองทําย้อนจากตอนถอดเเล้วเเต่่มันไม่เข้าครับ

ขอความช่วยเหลือ เรือง ประกอบเฟือง vvti ครับ

2. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    ช่วยอัพ คับ

มันไม่มาร์ค ใส่หรอคับ

เห็นของSr หลังหักมันมี มาร์ค บอก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้